GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

รีวิวเบาๆ Hot Toys 1/6: Iron Man Mark VI เปลี่ยนมาเล่นของร้อนราคาแรง

(1/4) > >>

K:

Hot Toys Scale 1/6: Iron Man Mark VI

สวัสดีครับสมาชิก ThaiGundam ที่น่ารักทุกท่าน
วันนี้นำของเล่นนอกไลน์มาลงรีวิวแบบสั้นๆ เบาๆ (แต่ราคาไม่เบา) มาไว้ที่ห้องจับฉ่ายเสียหน่อย เพราะห้องนี้ช่างเงียบเหลือเกิน
ได้มาในราคาที่ถือว่าเบาสำหรับกระแส Hot Toys และชุดผ้าในช่วงนี้ (6xxx) จากร้านย่าน Chinaworld

Iron Man Mark 6 เป็นงานสเกล 1/6 จากค่าย Hot Toys เป็นตัวแรกที่สอยมา เพิ่งได้มาสดๆ ร้อนๆ เลยนำมาถ่ายรูปเล่น
ช้าไปหน่อย หลายท่านอาจจะเห็นรีวิวจากเว็บอื่นกันบ้างแล้ว ลองชมรูปกันไปเรื่อยๆ นะครับ

Front & rear view

ซูมหน้าใกล้ๆ

ด้านหลัง เปิดฝาเห็นรายละเอียดด้านใน

แอ็คชั่นนิดๆ

เปลี่ยนพาร์ท มาเป็นหัว Tony

ในชุดนี้แถม damage part มาให้เปลี่ยนด้วยครับ พร้อมฐาน+ไดโอรามา

ลองปิดไฟแล้ว turn on the light

มีทั้งหมด 4 จุด ที่หัว หน้าอก และแขนทั้งสองข้าง

แถม:

ยืนเทียบความสูง ขนาดต่างกับ MG ลิบลับ

จริงๆ มีชิ้นส่วนมากกว่านี้อีก เช่นมือและอะไหล่รายละเอียดตามตัว แต่แกะมาลองเบาๆ แค่นี้พอแล้วครับ
เดือนหน้ารอ Captain America และชุด Avengers ของ Cosbaby อีก... สรุป แตกไลน์ = ตายแหลก  :iconpanic:
ท่านใดมีของเล่นอะไรที่นอกเหนือจากกันพลา ก็นำมาลงรีวิว ถ่ายรูปเล่นๆ แล้วมาโพสท์ที่ห้องจับฉ่ายนี้ได้เลยนะครับ

ปล. กันดั้ม... เจ้าน่ะตายแล้ว

aHHa:
สุโก้ย!
แถมโครงการณ์เรียกพวกเดือนหน้าไว้ด้วย!!
ไม่ตามไม่ได้แว้วววว เดือนหน้าเจอกัน :iconpale:

--- อ้างจาก: K ที่ มิถุนายน 23, 2011, 11:07:18 PM ---

ปล. กันดั้ม... เจ้าน่ะตายแล้ว

--- End quote ---

กันดั้ม....เจ้าน่ะซื้อตอนไหนก็(มีของ)

luckytoffee:
 :iconlol: ยินดีต้อนรับแม้ว่าจะตามมาห่าง ๆ ก็ตาม เจอ Tripple Iron Lee หน่อยมะ  :iconfreak:

wateya_rouge:
ท่านได้แตกไลน์ไปแล้ว...

ong:
อิอิ 
 :iconhihi: :iconhihi: :iconhihi: 

WELCOME TO HOT TOYS WORLD!!!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version