GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

Hellboy 1/6 HOTTOYS

(1/2) > >>

gon pumjorn:
Hellboy 1/6 HOTTOYS
  เห็นท่านสมาชิก ไทยการด้าม เล่นของหอยทอดกันหลายๆท่าน
 พอดีได้ทานหอยทอดเลยเอามาลงให้เล่นๆครับ(ไม่เห็นจะเกี่ยวเลย) งานโมเดลผมเองก็ไม่ได้ทำ T T   :iconfreak:  งานหอยทอดทำออกมาได้ดีเลย เเต่ตา2ข้างเบี้ยวไปหน่อย อิๆ  body เป็นยาง ขยับได้พอท้วมๆ หางยางบิดงอเล่นได้
   ได้ของมานานเเล้วครับ เก่าเเระ   :iconwish:  5555 

:evil:

TKvaniLLa:
งานสวยมากๆ เหมือนมากๆ ชอบสีตาเหมือนจะเลืองแสงยังไงๆ :iconvsign:

tonman:
สวยมากคับ  กลายเปนของหายากไปแร้ววววว

dragonballyu:
เท่อะ หัวนมไม่ดำด้วย  :iconlol:

SicKnesS666:

--- อ้างจาก: dragonballyu ที่ มิถุนายน 24, 2011, 05:01:43 PM ---เท่อะ หัวนมไม่ดำด้วย  :iconlol:

--- End quote ---

เอ้อผมพึ่งสังเกตุเหมือนกันนะเนี่ย 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version