GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

Figma KOS-MOS รุ่นติดปีก แบบเด็กปัญญาอ่อน

(1/1)

kittithat0083:
ไม่รู้ว่าอะไรเข้าสิงนะครับ พอผมได้ ฟิกม่าตัวนี้มา ในใจก็คิดจะติดปีกอย่างเดียว :iconfreak: ก็เห็นแผ่นหลังนางมันน่าติดนะ :iconlol:
ลองมาดูกันนะครับ ว่ามันจะออกมาดูดีหรือเปล่านะครับ
เชิญ........ :iconwink:

:icondisapp: อื่ง...นิดๆ คิดในใจว่าทำไปได้ฉัน....

ปล.ไม่กล้าจัดท่ามากเดี่ยว จะออกทะเลไปไกล

dragonballyu:
ไอเดียดีบรรเจิดกันเลย :iconwish:...แต่ยังไม่ถึงใจน่ะ(ความคิดส่วนตัวนะ.....) ปีกมันยังไม่โดดเด่นเท่าไหร่ ดูกระจุ่มกระจิ๋มไปหน่อย น่าจะเอาให้โดด :iconnasty:
ขอคอมเม้นอีกอย่างนีง...อืมมมม...รูปมุมต่ำนี่พาลจะเข้าใจผิดนะ ต้องระวังๆ :iconnosebleed:

ReJInA:
อืมม ติดปีกแล้วนึกถึงพวก วาลคีรี่ นะฮะ
ฟิกม่าคอสมอสสวยดีนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version