ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน TG Model Contest of JUL+AUG 2011. "เอสดี บีบี หัวโต" ซุนฮูหยิน < งานพู่กัน >  (อ่าน 6317 ครั้ง)

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
สวัสดีครับ วันนี้ผมขอนำงานมาร่วมสนุกกับ  TG Model Contest of JUL+AUG 2011. "เอสดี บีบี หัวโต"  ด้วยคนนะครับ

ลืมลอกไปครับงานนี้เป็นงานพู่กันนะครับ   :iconshy2:

สีที่ใช้นะครับ  <เอาคร่าวๆนะครับเพราะจำเบอร์สีไม่ได้แล้วอ่าครับ>

ม่วง =  ม่วง+ขาว
ชมพู = ชมพู + ขาว + แดง
ทอง = ทอง + เคลียเหลือง
แดง= แดงเบอร์ 68
สีฟ้า = น้ำเงิน+ขาว
ตัดเส้นด้วย ปากกา picma sakuraครับ
ปิดงานด้วย กึ่งมันกึ่งด้านครับ

ไปดูงานกันเลยครับ

ติชมงานได้ตามสบายเลยนะครับ  ชอบก็บอกว่าชอบ ไม่สวยตรงไหนก็ติได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจครับ   :iconnasty: :iconnasty:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2011, 12:56:27 AM โดย patsawat »
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ crazyfeaw

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
  • ทำงานแลก GunPla โย่ว!
Re: ส่งงาน TG Model Contest of JUL+AUG 2011. "เอสดี บีบี หัวโต" ซุนฮูหยิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 08:46:10 PM »
งานเนียนเช่นเดิม ตามมาตรฐานเลยครับพี่ปั้น  :iconvsign:

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
Re: ส่งงาน TG Model Contest of JUL+AUG 2011. "เอสดี บีบี หัวโต" ซุนฮูหยิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:00:47 PM »
 :iconvsign: ตาแอ๊บมากเลยอะ น่ารักๆเก็บงานได้เรียบร้อยดีอะ เเอบเห็นไม่ยอมอุดขัดขาด้านหลังด้วย อิๆ :iconmeow:

ออฟไลน์ GZsiin

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 12:43:54 AM »
ชอบสีโบว์ด้านหลังมาก ม่วงทอง สีเรียบเนียนดีจัง ชอบครับ

ออฟไลน์ supermodel

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
    • Facebook
งานสวยเนียนมากๆ เลยครับ
ชมผลงานผมได้ที่ Facebook นี้นะครับ
https://www.facebook.com/surakits

ออฟไลน์ freedom19

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -15
  • SD Never Die
เนียนมากๆ ทำได้ไงอะ

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
น่ารักมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
ฝีมือไม่ตกเลยนะเพื่อน งานสวยมากจร้า แอ๊บแบ้วดีจิงๆ 555++  :iconvsign:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ตัวนี้ซิน่ะ ตั้งแต่ คราวโน้น .. สวยสมราคา สำนักพู่กัน จริงๆ..
ว่าแต่ เจ้าสำนัก ไปไหนแล้วหล่ะ เห็นว่า ติดหอย(ทอด) นี่นา  :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
เนียนมากๆเลยครับ พี่สุดยอดด  :iconsmile:
Thailand only !!

ออฟไลน์ oakki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
อิอิ เคสไอแพด เอามาทำฉากหลังได้แจ่มเลย

ปล.ชอบตาแป๋วมาก

ออฟไลน์ naioh2

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 80
สีสวยงานคมมากๆ งามลงตัวมากครับ ว่าแต่ฉากหลังนี่ซอง ipad ใช่ปล่าวเอ่ย

ออฟไลน์ ketaza

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
สวยงามเลยพี่ แต่พี่ พี่ทำเฉียดสีเหมือนแฟนผมเป๊ะๆเลย><!ตัวเดียวกันด้วยและมันทาเก่งกว่าผมอีก><~ +Likeไปเลย1ดอก
ของเล่น ไม่มีวันหมด แต่เงินเราจะหมด เมื่อซื้อของเล่น