ผู้เขียน หัวข้อ: [เปิดซิง] แกะกล่องและ preview พลาโม set แรกในชีวิตของผมครับ MG 00 Raiser ตามด้วย X20A และ Hi-Nu(ยังไม่เสร็จ)  (อ่าน 27787 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark-Master

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
    • PNN.in.th
 :iconwish:
ขอบคุณครับ

สามตัวนี้ผมอาจจะไม่ได้ลงแกะกล่องหรือแนะนำส่วนประกอบอะไรมากมาย เพราะไม่ทราบแนวทางที่เขาเอามาแนะนำกันจริงๆครับ ว่าต้องอธิบายอะไรมาก

ไว้ตัวหน้าจะลองพยายามทำละเอียดดูครับ เผื่อจะมีประโยชน์ให้สมาชิกท่านอื่นนะครับ :iconwish:

ออฟไลน์ Dark-Master

• *
  • Like: 2
    • PNN.in.th
ผมเชื่อทุกท่านแล้วครับ ว่าเจ้าตัวที่อยู่บนโต๊ะมันจะเรียกเพื่อนๆมาสมทบ :iconcryout: :iconcryout:

มาจริงๆด้วยครับ
 :iconshy: :iconshy:

ออฟไลน์ KOKO

• Verified User
  • *
  • Like: 0
ของใหม่จัดหนักเลยนะนั่น
 :iconsmile: