ผู้เขียน หัวข้อ: Blaed Liger AB อิคคุโซะ !!!  (อ่าน 5320 ครั้ง)

ออฟไลน์ ketaza

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
Blaed Liger AB อิคคุโซะ !!!
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:59:16 PM »
 ไม่ได้รีวิวห้องนี้นานเลย วันนี้ก็เลยเอาBlead Liger มานำเสนอ ผมก็ได้ติดกับโมไลท์นี้เข้าให้กับจุดขยับของมันของมันที่ผมปราบปลื้มมากจากที่ได้เห็นตอนมิทติ้งค์เมื่อปีก่อน ไปไกลและก็คงไม่หยุด ฮ่าๆ :iconsmile:

ดูกันเลยล่ะกันครับ><!!!!!

มาดูหน้าบัน พระเอกของเรื่องกันหน่อย

รายละเอียดด้านหลัง

แอ็คชั่นกันยาวๆ

รีโวเทคทำได้ ทำไมโคโตจะทำท่านี้ไม่ได้ล่ะ   :icontounge:

ขอบคุณทุกท่ายที่ชมนะครับผม^^ ท้ายนี้เครดิตยกให้พี่bas fubumiเป็นคนทำล่ะกันนะครับ^^

ของเล่น ไม่มีวันหมด แต่เงินเราจะหมด เมื่อซื้อของเล่น

ออฟไลน์ Yoon_A

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 8
Re: Blaed Liger AB อิคคุโซะ !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 12:12:54 AM »
มันสวยดีนะครับแต่เม้นต์ไม่ถูก เลยอยากถามว่าทำสีหรือป่าวครับตัวนี้ หรือว่าแกะกล่องเฉยๆเพราะเห็นเขียนว่ารีวิว

ปล.. อ้าว ไม่ได้ทำเองเหรอครับ  :icondisapp:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2011, 12:14:32 AM โดย Yoon_A »
อยู่ในโลกไซเบอร์ ทุกอย่างเป็นของเรา คึกคะนองจนลืมสำนวนมนุษย์ โพสต์อย่างไร้สติ

ออฟไลน์ ketaza

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
Re: Blaed Liger AB อิคคุโซะ !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 12:16:15 AM »
อ่อทำสีครับผม^^ สงสัยใช่คำผิดไปต้องขออภัยด้วยเริ่มง่วงเบลอๆ
ของเล่น ไม่มีวันหมด แต่เงินเราจะหมด เมื่อซื้อของเล่น

ออฟไลน์ mimzzz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:55:25 PM »
เนื่องจากแค่จะ Review แล้วก็ไม่ได้ทำสีเอง เลยคิดว่าห้องนี้จะดีกว่าครับ