ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวรีโวเทค, Optimus Prime  (อ่าน 3836 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• แต่งด้วยมาร์คเกอร์
  • **
  • Like: 27
รีวิวรีโวเทค, Optimus Prime
« เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:01:57 PM »

ที่เหลื่อไปดูต่อได้ในBLOG นะครับ http://tee3893.exteen.com/20110920/optimus-prime

ออฟไลน์ SoNyeoShiDae

• Verified User
  • *
  • Like: -1
  • GX-9999 : Gundam X Maoh
Re: รีวิวรีโวเทค, Optimus Prime
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:13:40 AM »
ดูไม่สมส่วนเอามากๆครับ

=A=" ทำไมหน้ากล้องดู ถึกและบึกบึน
แต่พอมาดูรีวิวแบบนี้ละมันก้างๆ เหมือนไม่ใช่ Optimus

จุดขยับมันเยอะเกิน Optimus Prime ไปรึเปล่านะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

ออฟไลน์ nikoneko

• *
  • Like: 19
Re: รีวิวรีโวเทค, Optimus Prime
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:10:36 AM »
ดูไม่สมส่วนเอามากๆครับ

=A=" ทำไมหน้ากล้องดู ถึกและบึกบึน
แต่พอมาดูรีวิวแบบนี้ละมันก้างๆ เหมือนไม่ใช่ Optimus

จุดขยับมันเยอะเกิน Optimus Prime ไปรึเปล่านะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
ผมว่าน่าจะอยู่ที่มุมถ่ายมากกว่านะครับ  ตัวนี้ไปเห็นของจริงมาแล้ว สีสวยกว่าที่คิดเยอะ แต่เรื่องความเหลี่ยมคมของงานยังไม่โดน (เข้าใจว่าPVCมันทำได้สุดๆแค่นี้แล้ว)
ถ้ามีโอกาสก็อยากหามาเล่นซักตัวครับ  แต่ดาบอีกข้างดูสีมันเลอะๆอ่ะครับ  ยืมจากตัวอื่นมาเปล่าครับ
ขอบคุณสำหรับ รีวิวครับ   ^___^

ออฟไลน์ startup

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:12:38 PM »
แต่ดาบอีกข้างดูสีมันเลอะๆอ่ะครับ  ยืมจากตัวอื่นมาเปล่าครับ
ขอบคุณสำหรับ รีวิวครับ   ^___^

พี่ท่านปั่นเองเลยครับ  :iconwish: