ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน กิจกรรม กันดั้มหนึ่งในใจคุณ กับ MG OOขวัญตา เจ้าค่ะ!!!  (อ่าน 6593 ครั้ง)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
หวัดดีครับบบ เพื่อนๆพี่ทุกท่้าน นานๆทีจะได้ทำโมลงส่งงานกับเค้าซักกะทีนึง  :iconsmile:

นานๆทีจะร่วมกิจกรรมกับเค้าบ้าง  :iconlol:  

สำหรับตัวโมตัวนี้คือ MG ขวัญตา (ขวัญใจ??) ได้ให้น้องช่วยทำให้ครับ (น้องแชมป์ขอบคุณมากสำหรับสีนะครับ)

สาเหตุที่เลือกตัวนี้เพราะ สาเหตุง่ายๆคือ ชอบนั้นเองครับ  :iconlol:

ส่วนเรื่องสีนี้ ผสมมั่วๆ(จำไม่ได้แล้ว)   แล้วยังมีการโมช่วงเอว เพื่อไม่ให้เอียงแล้วก็ทำนิ้วให้จับอาวุธได้ดีขึ้น ครับ

ข้อต่อมันอ่อนแอมากๆเลยเลยต้องทำข้อต่อให้แน่นขึ้นด้วยกาวช้าง  พอเอามาเล่นแป๊บเดียวสีลอกซะงั้น  :iconcry:

มาชมกันเลยครับบบ  :iconsmile:

ด้านหน้า

ด้านข้าง

ด้านหลัง

ช่วงหน้า ดุดันดี ตาใช้สติ๊กเกอร์ที่แถมมาครับ

ช่วงเอว แอบเห็นสีลอก :iconcry:

ลายละเอียดช่วงขา

ช่วงขา

ส่วนของ ไบเดอร์

ด้านใน

ดาบGN-5 พ่นสีขาวให้ดูแปลกตาหน่อยๆ

มาแอคชั่นกันบ้างงง!!!!  :iconlol:  :iconlol:

แอคชั่นเบสท์ไม่มี อนาถแท้  :iconcry:

จบด้วยภาพนี้ละกัีนนน เหอะๆๆ

ขอบคุณที่ติชมครับ  :iconsmile:  :iconsmile:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 03:33:45 AM โดย wateya_rouge »
Thailand only !!

ออฟไลน์ sur_j

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -5
ดูจากรูปแล้ว ไฮไลท์ สีขาวมันแปลกๆ  หรือรูปแสงมัน over ละเนี้ย....  :iconfreak:

ไม่ติเรื่องหุ่น สงสัย เรื่องรูปอย่างเดียว  อิอิ

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • *
  • Like: 57
ใจเดียวกันเลยครับกำลังทำอยู่แต่เป็น 1/144fullsaber

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconvsign: โดยรวมงานสวยดีครับเต้ย ว่าเเต่พี่ว่ารูปเเสงมานดูสว่างๆไปอ่าครับ สวยครับ เนียนครับ คริๆ :iconwink:

ออฟไลน์ afee

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -13
ชอบภาพสุดท้ายครับ จินตนาการการถ่ายออกมาเยี่ยมครับ เหมือนมันลอยอยู่จริงๆ

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
ไฮโล เอ้ย ไฮไลท์ สวยมากครับ    :iconlike:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
สวยดีครับ   ไฮไลท์ได้สวยดี

ส่วนตัวว่า  ถ้าขัดพวกตะเข็บซะหน่อย  จะสมบูรณ์แบบมาก  :iconvsign:

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ ryuki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สวยครับ อยากได้บ้าง แต่รำคาญภาคนี้เขาที่หน้าอกมันบังตา มีท่านใดคิดเหมือนกันบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ davidlee

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 6
    • https://www.facebook.com/pages/Orz-Studio/301414636598500?ref=hl
โมสวยแล้วครับ แต่การถ่ายภาพ :iconsweat:น่าจะถ่ายใหม่ดูนะครับ ลองถ่ายนอกสถานที่ดูครับ :iconvsign:
FACEBOOK FAN PAGE

ออฟไลน์ homenutt

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -13
  • Fly Me to the Moon~
เท่มากเลยครับ
เห็นแล้วก็อยากได้  :iconlike:

ออฟไลน์ moobest

• TG STAFF
  • *
  • Like: 22
  • http://ibest.rmutp.ac.th/
    • ibest
กำลังทำตัวนี้เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้จะเสร็จทันกิจกรรมนี้ไหม  :icondizzy:

งานสวย ไฮไล้เข้มดีครับ