ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548535 ครั้ง)

ออฟไลน์ Papawee

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 11
มาตามคาดแฮ่ะ ไม่แปลกใจเลย

รอดูเนื้องานก่อน nu ver. ka ทำออกมาดีมาก ตัวนี้จะแป๊กรึเปล่า  :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile:

น้ำตๅจะไหล ดีนะที่รอ ไม่ถอยพี่บันมๅ :iconcry: :iconlol:

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9
^
^
^
ถ้าชอบจริงๆ  จัดของแท้ไปเลยดีกว่า ถ้าแค่อยากต่อเล่นจีน ก็พอ

ส่วนตัวรอ Xi ของMc ดีกว่า คุ้มค่ากับเงินหน่อย :iconvsign:

ออฟไลน์ patirat2520

• Verified User
  • *
  • Like: -1
บอกใบ้ราคา ของ MC ว่าเท่าไหร่ พรุ่งนี้อาจะไปจัด จั้กกะหน่อย

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
บอกใบ้ราคา ของ MC ว่าเท่าไหร่ พรุ่งนี้อาจะไปจัด จั้กกะหน่อย
ใบเทา มีทอน นิดๆ

ออฟไลน์ maxdarline

• *
  • Like: 0
    • Facebook
ขอถามครับ พอดีไปซื้อ 1/144 RGZ-95 ReZeL ของDabanมา พอต่อเสร็จแล้วเทียบขนาดกับอีกยี่ห้อ(TT) แล้วใหญ่กว่าพอสมควร คือDabanทำใหญ่กว่าปกติ หรือ สเกลเท่าของบันไดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2014, 04:12:06 PM โดย maxdarline »

ออฟไลน์ Aultaisen

ขอถามครับ พอดีไปซื้อ 1/144 RGZ-95 ReZeL ของDabanมา พอต่อเสร็จแล้วเทียบขนาดกับอีกยี่ห้อ(TT) แล้วใหญ่กว่าพอสมควร คือDabanทำใหญ่กว่าปกติ หรือ สเกลเท่าของบันไดครับ
มันก็เท่ากับของแท้นั้นแหละครับแต่ว่าตัวนี้ มันใหญ่กว่า ตัวทั่วๆไป เท่านั้นเอง

ออฟไลน์ speechway

• *
XI GUndam เข้าพานเหล็กแล้วหรอครับ ขอร้านด้วยนะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ phuwanai

• *
คุณพระ เรื่องจริงไหมเนี่ย :icondisapp:

ออฟไลน์ pookan

• *
จริงครับ

ออฟไลน์ jinosaki

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 28
    • Jinosaki
Daban จัดหนักจริงๆช่วงนี้

buggy

• บุคคลทั่วไป
เมื่อไหร่จะถึงตาเจสต้าสักทีหนอ ดาบันเอ้ยย

ออฟไลน์ Maquez

• Like: 30

หน้ากล่องสวยใช่ย่อย

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
^
^
^
Xi gundam กล่องสวยเกินจนกลัวตอนเห็นราคาเลย
แต่ก็คงสอยนั้นแหละ

งงกับลำดับการออกของdaban จริงๆ ออกRezel  ประจำยานเรวิลก่อนออกตัว Rezel จ่าฝูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2014, 11:31:15 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ Golfngage

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -6
^
^
^
Xi gundam กล่องสวยเกินจนกลัวตอนเห็นราคาเลย
แต่ก็คงสอยนั้นแหละ

งงกับลำดับการออกของdaban จริงๆ ออกRezel  ประจำยานเรวิลก่อนออกตัว Rezel จ่าฝูง

นั่นดิ ผมนึกว่าออกไปแล้วนะเนี่ย พอดีไม่ได้สนใจเพราะมีแท้แล้ว

แต่แอบอยากให้ออกเรวิลสีลอนโดเบล 555

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
คุตซี่กล่องสวยจิงเเฮะ ดูตั้งใจมากเลย นะเนี่ย  :iconsmile:

ออฟไลน์ crazyoxy

• *
  • Like: 1
ราคาก็ออกมาแล้วไม่ใช่เหรอ XI อ่ะ

ออฟไลน์ ev_kensai

• *
MC 1/144 xi gundam ตอนนี้ที่สะพานเหล็กมีของเข้าร้านไหนบ้างครับช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Preview Xi Gundoom MC
« ตอบกลับ #2517 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 08:13:58 PM »
ได้มาแล้วครับ  ไซ กล่องนี้ผมได้มาเป็น
"Product Sample จากทาง MC นะครับ "
เพราะฉนั้นรบกวนไม่ต้องข้อความมาถามผมนะครับว่าได้มาจากที่ไหน เท่าไหร่    :iconfreak:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2014, 08:15:09 PM โดย RAYARZERO »
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
-
มันชื่อคุซี่ไม่ใช่รึ  :iconsmile:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
กล่องใหญ่มาก