ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548527 ครั้ง)

ออฟไลน์ hs0gum-jojo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
ความฝันจะเป็นจริงแล้ว มาเร็วเข้ารออยู่นานแล้ว MG Hazel 5555 :iconlove:

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
ถ้าคิดจะย้อมที่ ยาวๆเลยละครับ
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
ถ้าคิดจะย้อมที่ ยาวๆเลยละครับ

สกิลเรียกพวกสินะครับ :iconlol: :iconlol: :iconlol:
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
 Hazel ต้นแบบ ดูออกมาสวยดีครับ ส่วน Ligun กล่องน้ำตาลๆข้างที่ไว้ยืนเทียบนั่นก็ก๊อปปี้มาใช่มะ.. :iconlol:
พี่ตี๋..มาถูกทางแล้วทำตัวที่แตกต่าง/ยังไม่มีบ้าง.. :iconhihi:
ทำ MG DEEP STRIKER และอีกตัว Hummingbird ด้วยละแจ่มเลย.. :iconwink:

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
อัพเดทแผงจริง MG Akatsuki Momoko

สีทองเฉดเดี่ยวกับชิกิ2.0 แต่ผิวนี่สากเอาเรื่องเลย 

ที่ประทับใจคือให้มือแบบฟิกมาด้วย แก้ปัญหานิ้วง่อยได้ดีเลย โมจีนนับวันยิ่งพัฒนา  :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 03:11:31 PM โดย koo »
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
ก็ดีที่ไม่ใด้ชุบทอง พ่นทองมาก็ดีจะได้ไม่ต้องทอง2เฉด  :iconlol:

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
บางแผงพ่นดี บางแผงผิวดูสากๆ ตรงนี้เข้าใจ โมราคามันไม่ได้อัพจากปรกติขึ้นมากเหมือนของลุงบัน

แถมมือฟิกให้อีกด้วย นายหล่อมว๊ากกกก Momoko

ออฟไลน์ FateFly

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
ดูแ้วแหล่มมากเลย น่าจัด  :iconnasty: :iconnasty:

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
ดาบันเล่นของแรงแบบต่อเนื่อง  :icondisapp:

และ MG ตัวใหม่จากไกน่า

ดูรูปเพิ่มเติมในลิ้งค์
http://www.toyszine.org/%E3%80%8A%E8%B6%85%E9%99%90%E7%8C%8E%E5%85%B5-%E5%87%AF%E8%83%BD%E3%80%8Ba-type-1100-%E7%81%AD%E5%BC%93-%E6%8B%BC%E8%A3%85%E6%A8%A1%E5%9E%8B%E6%B5%8B%E8%AF%84/

ออฟไลน์ Zoneend

• Like: 4
Daban นี่ก๊อปถี่ ยังกะเป็นญาติกะ  ลุง Bandai แต่ผมก็ชอบนะ อิอิ  :iconhappy:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
ตัวชอบเสียด้วย sinanju stein เสียตังรัวๆเลยแบบนี้
ไก่นาตัวใหม่ custav ภาษารัซเซียเป่าหว่า 5555
สวยทีเดียว แต่พวกอาวุธดูเป็นของแถมเหมือนเดิมเรย...>_<

ออฟไลน์ nanahaji

• Like: 8
เห็นไกน่าตัวใหม่แล้วนึกถึง Hi-mock เลย :iconshy:
Daban ออกไลน์ Sinanju Stein รอเก็บ Sinanju Ver.ka กะ OVA ทำไลน์เดียวกันน่าจะออกนา :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2015, 08:31:35 AM โดย nanahaji »

ออฟไลน์ Mr.White

• *
  • Like: 5
sinanju stein เป็นอีกตัวที่ชอบ คิดว่าน่าจะทำออกมาได้ดีกว่า
sinanju ตัวเก่าของ TT (บางจุดพลาสติกบางมาก)
ไก่นาตัวใหม่ ดูเป็นหุ่นสงครามเลยนะครับ
อาวุธน่าจะจัดหนักกว่านี้หน่อย แต่ก็ชอบครับ :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2015, 08:28:39 AM โดย Mr.White »

ออฟไลน์ kenata

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
ถามหน่อยครับ

- ตอนนี้ ซาซาบี้ / MG อาคาสึกิ เข้าสะพานเหล็ก หรือยังครับ
- ถ้าเข้าแล้ว ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ จะได้ดูงบ ก่อนซื้อ

:iconwink:

ออฟไลน์ toppaa01

• **
  • Like: 3
ถามหน่อยครับ

- ตอนนี้ ซาซาบี้ / MG อาคาสึกิ เข้าสะพานเหล็ก หรือยังครับ
- ถ้าเข้าแล้ว ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ จะได้ดูงบ ก่อนซื้อ

:iconwink:
วันนี้เพิ่งไปสะพานเหล็กมา ยังไม่เห็นทั้งสองตัวนี้เลยครับ

ออฟไลน์ nattaponbank

• **
ขอสอบถามหน่อยครับ MG Unicorn titanium finish ของTT น่าเล่นไหมครับ  :iconshy:

ออฟไลน์ Guncannon

• *
สอบถามครับ

ในใบต่อ Sazabi ver ka เห็นมีบาซูก้าเอามาติดกับปืนได้

ต้องมามาจากโมชุดไหนครับ ของจีนมีแยกขายอีกหรือปล่าว  :iconmeow:

ออฟไลน์ tocodomo

• **
  • Like: 2
sinanju stein ให้ บาซูก้า มา เห็นหลายเจ้ารับจองอยู่ ถ้าซือแยกก็200-300มัง ส่วนตัว ซือ sinanju stein อีกตัวด้วยดีกว่า

สอบถามครับ

ในใบต่อ Sazabi ver ka เห็นมีบาซูก้าเอามาติดกับปืนได้

ต้องมามาจากโมชุดไหนครับ ของจีนมีแยกขายอีกหรือปล่าว  :iconmeow:
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง

ออฟไลน์ Guncannon

• *
sinanju stein ให้ บาซูก้า มา เห็นหลายเจ้ารับจองอยู่ ถ้าซือแยกก็200-300มัง ส่วนตัว ซือ sinanju stein อีกตัวด้วยดีกว่า

สอบถามครับ

ขอบคุณครับ สงสัยต้องจัดสัก 1 ตัว

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
Extreme Gundam Agios Phase