ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2533920 ครั้ง)

ออฟไลน์ lekblackcrow

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากรุ้ท่านที่ซืีอไฟดาบันไปติดอ่ะครับ
 มีปัญหาไฟไม่ติดบ้างใหม
แล้ว ผมใด้ยินเขาบอกมาว่าไฟมันหรี่ๆเร่งๆ ประมาณเหมือนชาร์จพลังจริงป่าวครับที่เขาพูดมา ผู้รู้ตอบทีครับ
เท่าที่ลองต่อดูผมว่าโอเคนะครับ สว่างกำลังดี แถมถูกใจตรงเสียบ USB ได้นี่หล่ะไม่เปลืองถ่านแต่เดี่ยวต่อแล้วต้องดูอีกทีว่ามันจะออกมาเป็นยังไง

ผมใช้ usb ครับ
ดาบันยิ่งทำยิ่งดีงานตัวนี้ดีมากๆเลยคุ้มมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2016, 07:08:17 AM โดย lekblackcrow »

ออฟไลน์ Astray

• *
ไม่มีใครพูดถึง metal build oo seven sword ของ metal club เลยเหรอครับ ผมสนใจอยู่มาหาข้อมูลครับ

ออฟไลน์ 0EXIA0

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 5
ไม่มีใครพูดถึง metal build oo seven sword ของ metal club เลยเหรอครับ ผมสนใจอยู่มาหาข้อมูลครับ

ของยังไม่ออกนี้ครับเห็นล่าสุดมีแค่รูปยังไม่ลงสี

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
1/100 Zaku Tank ยี่ห้อ MotorKing เจ้าเดียวกับที่ทำหัวเรดเฟรม

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
ทำเองเลยไม่ต้องง้อลุง....ค่ายนี้กลายร่างเป็น3Partyไปเรียบร้อยละ
รอดูราคาขายก่อน...ดักแก่จิงๆฮา

ออฟไลน์ winnythepooh

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 21
สาย uc มีเฮเย้  :iconlol:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Tank มันใหญ่เกิน Zaku ไปหน่อยนา
แต่ก็น่าสนอยู่

ออฟไลน์ Teekung24

• *
มีใครเคยซื้อ led unicorn daban ไปใส่ โม้แท้ไหมครับ พอสนใจอยู่ อยากรู้ว่าใส่กันได้ไหม

ออฟไลน์ InFiDeL

• *
ตอนนี้ผมอยากได้. PG 1/60 โมจีนครับ.
 มีร้านไหนมีบ้างครับ. รบกวนผู้รู้ชี้เป้าทีครับ
พอดีอยู่ ตจว. ครับ

1.Unicon banshee
2.Mk ll
3.oo raiser
4.wing zero

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :iconvsign: :iconhappy:

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
Magic-Toys >> TR-1 Advanced
DevilArts >> MG Providence

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ reita

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 4
จีนทำprovidence ตอนลุงจะออกmg freedom 2.0 แหมมันช่างประจวบเหมาะซะนี่กระไร :iconfreak:

ออฟไลน์ FoxFun

• *
จีนทำprovidence ตอนลุงจะออกmg freedom 2.0 แหมมันช่างประจวบเหมาะซะนี่กระไร :iconfreak:

น่าจะทำเซอเวียร์ มากกว่า นะ สวยกว่าเยอะ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ลุงไม่ทำพี่ตี๋เลยจัดเองซะ

อาจมีโอกาสออก MG Legend ตามมาอีกตัว :iconnasty:

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
MG Strike Noir โดย มังกรคาบลูกท้อ เจ้าเก่า

ออฟไลน์ Noah

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Strike Noir ก๊อปเรซิ่นมาเลย
กำตังรอซื้อเลย  :iconlol:

ออฟไลน์ tummmy

• *
momo นี่รอ sf มาไวๆทีเหอะ

ออฟไลน์ tasuku13

• *
Strike Noir!! แหล่มเลย :iconwish:

ออฟไลน์ i9n0r

• *
ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ launcher Strike (momoko) ยังมีชุดหน้าอก กับ เท้ามาให้ 2 ชุดเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ?

คือผมซื้อมามันมีมาให้ชุดเดียว

ออฟไลน์ asholy

• *
  • Like: 1
มีใครเคยซื้อ led unicorn daban ไปใส่ โม้แท้ไหมครับ พอสนใจอยู่ อยากรุ้ว่าใส่กันได้ไหม
ได้ครับ ผมใส่อยู่

ออฟไลน์ Exia77

• *
  • Like: 1
อยากเห็น รีวิว ของ pg unicorn daban กับ pg unicorn banshee daban ครับ

ไปเดินที่สะพานเหล็กมา ทุกร้านไม่ยอมแกะกล่องให้ดูสีกับเนื้อพลาสสติกที่แผงเลยครับ ผมก็พึ่งรู้ว่าไม่ให้ดู เขาบอกให้ดูรีวิวในเนทครับ

ผมเป็นมือใหม่ครับ ก็เลย งงนิดนึง ว่าทำไมซื้อของถึงไม่ให้ดูของครับ เห็นบางทีเปิดพรีออเดอร์ถูกกว่า ไม่เสียค่าเดินทาง กับเวลาไป แถมไม่ได้ดูของเหมือนกัน = =" ไม่เสียค่าเดินทาง แต่เสียค่าส่งแทน

คือสมมุติฐานของผมคือ โมจีนมันเเย่ขนาดเปิดดู ปุ๊ปคนไม่ซื้อเลยหรอครับ อันนี้ผมถามเฉยๆนะครับ เชื่อว่าหลายคนโดนเหมือนกันคงไม่เข้าใจเหมือนกันครับ

ปล. เนื้อหาเเย่ลบได้นะครับ บังเอิญเงินไม่ใช่น้อยๆ ผมเลยสงสัยนิดนึงครับ