ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2543569 ครั้ง)

ออฟไลน์ natchapon

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 1
จริงๆ ไม่ค่อยสั่งร้านนี้ ถ้าไม่มีของจริงๆ ปกติโมจีนสั่งร้าน กิต กันดั้ม อันนี้ สมมุติสั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้ ถ้าโมแท้ ก็ คิดแลนแอนทอย นี่ก็เหมือนกัน แล้วเราถามในเฟสจะตอบไว

ออฟไลน์ ekaluck30

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
สมายกันพลา หลังๆนี่ดีขึ้นยังครับ

สมายกันพลา หลังๆนี่ดีขึ้นยังครับ
ที่ผมเคยสั่งมานะ 3วันได้ ถ้า พรีก็นานเว้อ แต่ของถูกก็ต้องทน 555 แต่การแพ็คของเขาดีมากนะห่อยันของข้างใน ตอนนี้ก็น่าจะโอเค เขาจะตอบในเพจเฟสนะอันนี้ตอบตลอด

ออฟไลน์ Exia77

• *
Gundam FreeStyle เพื่อนผมถ้ามีของ ส่งเร็วนะครับ ถ้าพรีออเดอร์นี่แล้วแต่รอบครับ แต่ขอคืนเงินได้ครับ ไม่ก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่น

Gundam FreeStyle เพื่อนผมถ้ามีของ ส่งเร็วนะครับ ถ้าพรีออเดอร์นี่แล้วแต่รอบครับ แต่ขอคืนเงินได้ครับ ไม่ก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่น
ถ้ามีของเร็วดี  :iconvsign:

• *
ผมต่อ PG ม้าดำ Daban มีปัญหาตรงที่ เกาะนอกของม้าดำ ตรงส่วนเป้า(ไข่) ส่วนล่างไม่สามารถใส่เข้าล๊อกได้ครับ ที่เป็นชิ้นไว้เกี่ยวกับแกนโครงใน กดจนขึ้นฝ้าละครับ มีทางแก้ไหมครับ

ผมต่อ PG ม้าดำ Daban มีปัญหาตรงที่ เกาะนอกของม้าดำ ตรงส่วนเป้า(ไข่) ส่วนล่างไม่สามารถใส่เข้าล๊อกได้ครับ ที่เป็นชิ้นไว้เกี่ยวกับแกนโครงใน กดจนขึ้นฝ้าละครับ มีทางแก้ไหมครับ
เป็นฝ้าเยอะไหม เวลาเปลี่ยน destroy mode แข็งแรงไหมครับ

ออฟไลน์ Hayabuza

• *
  • Like: 0
  • กรุณาวางให้พ้นมือเด็ก
ที่เคยต่อม้าขาวมาก็แข็งแรงนะคับแต่ตอนจะแปลงร่างของผมดึงยากแค่ที่แขน

• *
ได้แล้วครับ กดผิดท่า เอาเข้าจริงเข้าง่ายมากเลย ตัวนี้ต่อง่ายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2016, 11:17:31 PM โดย Exia77 »

ที่เคยต่อม้าขาวมาก็แข็งแรงนะคับแต่ตอนจะแปลงร่างของผมดึงยากแค่ที่แขน
ผมว่าดึงยาก ดีกว่าร่วงกราว ขยับตรงนั้นหลุดตรงนี้นะ :iconfreak:

ตอนนี้รอ แขนม้าดำ ดาบัน อยู่ จะซื้อของแท้ก็ไม่ไหวทุนทรัพย์น้อยเห็นใกล้จะมาและ แต่ไม่สั่งพรี รอของinstock ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2016, 02:11:21 AM โดย natchapon »

ออฟไลน์ ekaluck30

• *
ก้ามปูแท้ราคาพอกะ ของจีนทั้งตัว

ก้ามปูแท้ราคาพอกะ ของจีนทั้งตัว
ของแท้ 2600 อะเฮือก ดาบันน่าจะ400-500

ออฟไลน์ teetat

• Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
หรือจะเป็นp-daban  :iconnasty:

ออฟไลน์ cerberruss

• *
ผมสั่ง pre ไปกับ web นึงครับ ราคา 420 บวกส่งธรรมดาอีก 40 บาทครับ

ว่าจะสั่ง ร้านกันดั้มยิ้ม เห็นถูกดีแต่รอของเข้าจะดีกว่าไม่กล้าสั่งพรี มีเรื่องฮาจะเล่าให้ฟัง ผมซื้อ fa UNIT pg daban มา มีเด็กมันมองเป็น banbai 555 ก็เออๆออ ไป :iconnasty: :iconlol:

ออฟไลน์ whip

• *
ม้า Momoko ยังไม่มีความคืบหน้าเลยหรือครับ

ออฟไลน์ asholy

• *
ม้า Momoko ยังไม่มีความคืบหน้าเลยหรือครับ
คงซุ่มรอดาบันออกไปให้หมดก่อน แล้วออกมาบึ้มเดียวเลย

คงซุ่มรอดาบันออกไปให้หมดก่อน แล้วออกมาบึ้มเดียวเลย
ตั้งแต่อ่าน  รีวิว Strike noir ก็เริ่มคิดและ จะรุ่งหรือจะร่วง ม้าขาว momo

ออฟไลน์ papababa

• *
ถามเว็บหน้อยครับ เว็บยิ้มนี่ยังโอเคไหมครับเมื่อปีก่อน เคยสั่งอยู่ถ้าพรีนี่ถูกดีมาก แต่ก็รอนานมากเหมือนกัน ช่วงนี้อยากสั่งแต่เห็นมีคนมาบ่นในเว็บบอร์ดเขาขอเลิกออเดอร์ก็มี แถมพอเปลี่ยนเว็บไหม chatbox ที่เจ้าของเคยมาตอบๆก็หาย เฟซก็ไม่ค่อยอัพไม่ค่อยตอบอะไรใคร จะสั่งเลยชักหวั่นใจ

แล้ว ม้าขาวโมๆนี่ตกลงเงียบไปเลย มีข่าวคราวบ้างไหมครับ ไอ้พวกพรีเว็บนี้นี่จ่ายตังไปตั้งแต่มีข่าวช่วงต้นปีหรือปลายปีก่อนก็ลากยาวกันข้ามปีไปเลย