ผู้เขียน หัวข้อ: จากเพื่อนถึงเพื่อน มีใครได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมครั้งนี้บ้างครับ  (อ่าน 24157 ครั้ง)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
เป็นดำลังใจให้ทุกท่านนะครับบ  :iconwish:
Thailand only !!

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
เก็บบ้านอาทิตย์นึงแล้วยังไม่เสร็จครับ
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ shishi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
อยู่ที่ไหนครับ มีอาหาร น้ำดื่ม พอไหมครับ
ตอนนี้บ้านส่วนอยู่อาศัยเรียบร้อยแล้วครับ เหลือส่วนห้องอาหาร ครัว ห้องลูกจ้าง แล้วก็ห้องเก็บของครับ
ช่วงนี้ผมนอนเฝ้ายายที่ รพ. ครับ
น้ำกับอาหาร ตลาดแถวบ้านก็ขายตามปกติแล้วครับ
ขอบคุณมากครับ

แอบอิจฉาคนที่เข้าทำความสะอาดเพราะน้ำลดแล้ว
บ้านผมต้องรออีกนาน ท่วมก่อนลดทีหลังครับ555
ไงไงก็เอาใจช่วยคนที่ลำบากกว่าบ้านผมนะครับ สู้สู้
อันนี้ลำบากเลยครับ คงต้องทิ้งโน่นนี่เพียบเลย >.<

เก็บบ้านอาทิตย์นึงแล้วยังไม่เสร็จครับ
โป้งเก็บไป 3 สัปดาห์(เฉพาะเสาร์อาทิตย์) ได้ไปครึ่งหลังเองครับ สู้ๆครับพี่

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
อาทิตย์ที่แล้ว ลาพักร้อน (หยุดยาว) ไปเก็บบ้าน ของขนทิ้ง 3 คันรถหกล้อ
พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปขัดต่อ แต่ไปนอนยังไม่ได้ ไม่มีเตียงนอน T T
Follow me At Twitter<<<กด