ผู้เขียน หัวข้อ: TG Model Contest of SEP+OCT 2011. "กันดั้มหนึ่งในใจคุณ" เปิดโหวทแล้วนะครับ พร้อมเฉลยคำใบ้ต่างๆ  (อ่าน 38669 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
TG Model Contest of SEP+DEC 2011. "ถั่วพิฆาต ผลาญเงินเรา"

4 เดือนเลยเหรอ... ทำจนลืมพอดี  :iconpanic:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
TG Model Contest of SEP+DEC 2011. "ถั่วพิฆาต ผลาญเงินเรา"

4 เดือนเลยเหรอ... ทำจนลืมพอดี  :iconpanic:

อ้าวกรรม.. ขออภัย.. พอดีช่วงนี้ มึนกับน้ำท่วมอยู่... :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ที่ถูกต้องเป็น..
TG Model Contest of Nov+DEC 2011. "ถั่วพิฆาต ผลาญเงินเรา"

ขออภัยในความล่าช้า ช่วงนี้บ้านน้ำท่วม ก็เลยซ้อมว่ายน้ำ หนี ไ อ้เข้ก่อน 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2011, 09:09:41 AM โดย NeoX »

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
โอ๊ะๆ เฉลยมาแล้วว่า "ถั่ว" อย่างนี้ถ้าอยากชนะต้องทำสี "ดำ" อย่างเดียวเลยสิฮ้าฟ...  :iconnasty:

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ขนาดเฉลยแล้วผมยังงงเลยครับพี่ :iconlol:

งงตรงไหนอ่ะพี่...

ก็ชายในรูป เรารู้จักเค้าในบทบาท มีสเตอร์บีน...

บีน ก็แปลว่า ถั่ว

ที่ผ่านมาเราๆ จะเรียก กันดั้มภาคนี้ ว่า ถั่วอย่างโน้น ถั่วอย่างนี้..

จะว่าไป พี่บอย รู้จักแต่ UC เนอะ...  :iconlol: :iconlol:  เดี๋ยวผมหากิจกรรมเอาใจ ยุค UC ให้แล้วกันครับ..  :iconwinks:

ออฟไลน์ deathscythes

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 21
  • ทำในสิ่งที่รัก รักในสิ่งที่ทำ
หมายถึง  gundam ซี๊ดดด  ใช่ไหมคับ อิอิอิอิอิ   :iconnosebleed:

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
โหย ไปปัดฝุ่น SD God-Shinning มา
ว่าจะเอามาถ่ายรูปเล่นพอดี
แหมถ้าส่งนี่ได้รางวัลพิเศษแน่ๆเลย

โชคดีนะที่ไม่ได้ส่ง ๕๕๕

ออฟไลน์ ong

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
มากดโหวดแล้ววว

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
 :iconvsign: เพิ่งมาเห็นครับขอบคุณเพื่อนๆที่โหวตให้มากน่ะครับทุกท่าน :iconwish:

• กัน-โอตะ
:iconvsign: เพิ่งมาเห็นครับขอบคุณเพื่อนๆที่โหวตให้มากน่ะครับทุกท่าน :iconwish:

ติดหญิง? อยู่อะดิ...เลยไม่ค่อยเห็นอะไร ต่อมิอะไร 5555555