ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกคนที่สองแล้วค้าบ พามาแนะนำตัวนิดนึง  (อ่าน 6778 ครั้ง)

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
ถ่ายเล่นๆนิดหน่อยครับ ลูกสาวคนล่าสุด ซายูริ :iconlove:

ตาใสกิ๊งเลย :iconshy2:

ยื้มหูแมวพี่สาวมาใส่หน่อย

หมดละจ้า

ปล.ตอนนี้พี่สาวโตเป็นสาวไปแล้ว 5555

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ PUCHIANGMAI

• TG STAFF
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 17
Re: ลูกคนที่สองแล้วค้าบ พามาแนะนำตัวนิดนึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 01:29:57 AM »
แอร๊ยยยยยย์...น่ารักมากๆครับ...แต่ซาเอะจังน่ารักกว่า
ปุ๊ เชียงใหม่...สนับสนุนโมไทย โมญี่ปุ่น โมจีน โมเกาหลี

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
Re: ลูกคนที่สองแล้วค้าบ พามาแนะนำตัวนิดนึง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 08:13:33 AM »
เจอตัวจริงมาและตาแต้มเล่นหวงซะออกนอกหน้าเลย ท่าทางจะเปรี้ยวแสบกว่าคนก่อนอีก
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 08:15:57 AM »
ผมหงอกก่อนพี่สาวซะด้วย  :iconlol:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 09:19:45 AM »
ต ต ตัวที่ สอง เเล้วรึ!!!! o_0

เหอๆ...สีผมน้องยูรินี่เข้ากับเทศกาลพอดีเรยนะ... :iconlove:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 12:47:45 PM »
แอร๊ยยยยยย์...น่ารักมากๆครับ...แต่ซาเอะจังน่ารักกว่า
ฮ่าๆ เพราะซาเอะ เซ็กซี่กว่าอะสิเนี่ย

เจอตัวจริงมาและตาแต้มเล่นหวงซะออกนอกหน้าเลย ท่าทางจะเปรี้ยวแสบกว่าคนก่อนอีก

หวงสิ แพงอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ตัวจรงน่ารักกว่าในรูปแยะเรย :iconmeow:

ผมหงอกก่อนพี่สาวซะด้วย  :iconlol:

โกรกสีสิฮ๊าฟ โหย ลุงเอ๊ย เชยชะมัด

ต ต ตัวที่ สอง เเล้วรึ!!!! o_0

เหอๆ...สีผมน้องยูรินี่เข้ากับเทศกาลพอดีเรยนะ... :iconlove:

เกิดหน้าหนาวพอดีนี่เนอะ :iconjoy:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 02:33:09 PM »
ตลาดนัดแถวบ้าน ก็มี ไม่กี่บาทเองอ่ะ... :iconlol:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 02:52:08 PM »
ตลาดนัดแถวบ้าน ก็มี ไม่กี่บาทเองอ่ะ... :iconlol:

ไม่ใช่แบบเป็นแผงตัวละ 99.ที่ขายตามตลาดนะเจ๊
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 03:32:05 PM »
มันตัวเท่าไรอ่ะครับ แบบนี้ มันน่ารักดี :iconlove:

ออฟไลน์ nikoneko

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 19
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 11:02:02 PM »
มีลูกมากจะยากนานนะครับ  อิ อิ .............. แต่ก็อยากมีซักคนเหมือนกันนะ T__T

ออฟไลน์ Wulther

• *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 06:51:52 AM »
มีอีกตัวแล้วววว :iconpanic:!! หวังว่าแฟนท่านคงไม่คลั่งมาทำร้ายลูกท่านหลอกนะครับ ฮุๆ :iconhihi: น่ารักจังเลยครับ :iconcryjoy:
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 08:09:44 AM »
มันตัวเท่าไรอ่ะครับ แบบนี้ มันน่ารักดี :iconlove:

ตอนนี้ราคาประมาณ 85,000 - 95,000 เยนน่ะครับ

มีอีกตัวแล้วววว :iconpanic:!! หวังว่าแฟนท่านคงไม่คลั่งมาทำร้ายลูกท่านหลอกนะครับ ฮุๆ :iconhihi: น่ารักจังเลยครับ :iconcryjoy:

ถ้าคลั่งจริงๆ ผมโดนก่อนลูกแน่นอนครับ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 08:51:49 AM »
อิแต้ม Nice Boat
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/