GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

" I AM OPTIMUS PRIME.." ชาวTG ที่หลงไหลใน Transformer เชิญครับ

<< < (2/8) > >>

kp505si:
อ๊ะ ผมไม่ต้องโพสต์ภาพโชว์เลยครับ ของในตู้ผมมันอยู่บนกระทู้บนหมดแล้ว อิอิ  :iconnasty:

นั่นเป็นความเข้าใจของผมนะครับ ผิดถูกประการใด ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติม ช่วยกันได้นะครับ จะได้เล่นกันสนุกขึ้น

blu_berriez:
แหะๆ เข้ามาแจมครับ  TF ผมมีนิดๆหน่อยๆเอง ที่ทำสีไปก็บาริเคดเนี่ยครับ

เดี๋ยวไว้ถ่ายลง Show Off ละกัน :iconsmile:

อีกตัวที่สวยๆก็เมกกะทรอน

ที่จริงมีแจซด้วย แต่ยังไม่เสร็จเลย :iconpale:

BOY:
เป็น voyager ใช่ไหมครับ

blu_berriez:
บาริเคดนี่ Deluxe
ส่วนเมกกี้นี่โวยาจถูกละครับพี่บอย :iconsmile:

BOY:
งานออกมาดีเหมือนกันนะเนี่ย ตัว Megatron paint หน้าเพิ่มหรือเปล่าครับ สวยดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version