ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ(ปิดกิจกรรมเเล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกกันครับ)  (อ่าน 20296 ครั้ง)

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ!!!!!!!!!!!

สวัสดีครับทุกท่าน :iconvsign:
พอดีได้คุยไว้กันเพื่อนๆที่เป็น TG STAFF ไว้ซักพักแล้วครับว่าจะจัดงานนี้ขึ้นมาเพื่อให้แต่ละคนได้ทำสีเสือตัวน้อยในแบบของตัวเอง จะสีดำสีแดงสีหรือสีเดิมของเจ้าเสือน้อยก็ได้หมดครับจัดเต็มๆกันมาเลย ทำมาร่วมสนุกกันครับ แต่ครั้งนี้ขอให้คนที่ต่อดิบตัดเส้นส่งร่วมสนุกกันได้ครับ  แต่หลักๆของเน้น TG STAFF  ทุกท่านนะครับเพราะแต่ละคนฝีมือไม่ธรรมดากันทั้งนั้นเลยครับ ส่วนสมาชิกท่านอื่นจะเข้าส่งร่วมสนุกในกิจกรรมครั้งนี้ด้วยก็ได้ครับเต็มที่  ถือว่าทำร่วมสนุกกันครับ ขอเชิญๆ จะเป็นเสือน้อยของแท้ ของจีน ของเกาหลี รับหมดครับ
ระยะเวลาการส่งผลงาน ตั้งแต่วันนี้เลยครับ
ระยะเวลากำหนดเริ่มตั้งแต่  ตั้งแต่วันนี้เลยครับ(เพราะคุยกับเพื่อนๆไว้นานแล้ว)
วันจันทร์ที่ 19 มีนาคม2555 – วันจันทร์ที่ 30 เมษายน 2555  รับผลงานถึงเที่ยงคืนครับ
ไม่มีการโหวตใดๆทั้งสิ้นครับ เพราะถือเป็นการทำร่วมสนุกกันใน TG ให้เพือนๆได้ติชมผลงานกันครับ
พอทำผลงานเสร้จแล้วก็นำลงห้อง  “Show off” แล้วนำลงในกระทู้นี้ 1 รูปพร้อมลิงค์ผลงาน ให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ

ขอบคุณที่ท่านล่วงหน้าที่ส่งงานร่วมสนุกกันครับ เพื่อ TG ของเราจะได้มีสีสันสนุกๆครับ  :iconhappy:

ปล.พี่ไก่(K) ผมอยากเห็นผลงานพู่กันสวยๆของพี่อีกครับ
  :iconwink:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2012, 11:40:07 AM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
Re: กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ!!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:18:03 PM »
หึหึหึหึหึหึหึหึหึ........ทำสีไม่เป็นอ่าครับ 555555  :iconlol:

V
V
V
V
แง้ววววๆๆๆ รู้ทันอ่า ขอแก้งานนิดหน่อยก่อนแล้วกันฮะ ไว้ส่งทันพอดี 30 เมษา 56 คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2012, 09:28:52 PM โดย zendono7 »
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

Re: กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ!!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:25:04 PM »
หึหึหึหึหึหึหึหึหึ........ทำสีไม่เป็นอ่าครับ 555555  :iconlol:

อย่าเนียนเสร็จเเล้วรีบเอามาส่งให้ไวเลยเจ้าฮั๊ว  :iconvsign:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:29:21 PM »
จนจะล้างสีเก่าทำสีใหม่แล้วนะเนี่ย ฮ่า ๆ ๆ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:37:06 PM »
รางวัลพิเศษ "หอมแก้มหนึ่งฟอดจาก จขกท" ฮะ  :iconlol:

ออฟไลน์ moobest

• TG STAFF
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 22
  • http://ibest.rmutp.ac.th/
    • ibest
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:47:39 PM »
ผมกลัว D-Style Bladeliger ขาดตลาด  :iconlol:

ออฟไลน์ OffArt

• Verified User
  • *
  • Like: 28
  • จะตามหาแสงสว่างในความมืด...
    • บล็อกของผม (อาท) ครับ http://arto-corner.blogspot.com , http://puttipong-artist.exteen.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 10:55:57 PM »
ขอติดตามชมด้วยนะครับผม  :iconlol:
แต่ผมก็อยากได้ลายแทงขุมทรัพย์เจ้าไปตามหา D-style bladeliger จีนนะครับพี่นุ อิอิ อีกตัวก็เจ้า whitegilne (?) ล่ะครับ

บล็อกของผม ^ ^ http://arto-corner.blogspot.com : อารยธรรม Exteen เก่า http://songwutoffice.exteen.com - http://puttipong-artist.exteen.com

ออฟไลน์ a

• *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 11:00:34 PM »
ฮึๆๆหมาน้อยตัวโปรดเลยร่วมสนุกด้วยคน
ตัวนี้
ตามนี้เลยครับตั้งกระทู้แล้ว
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=24490.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2012, 01:40:18 PM โดย a »

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 11:37:33 PM »
คุยกันตั้งแต่เสือน้อยออก จนน้ำท่วม น้ำลด ในที่สุดกิจกรรมก็คลอดซักที :iconcryjoy:

จัดปายยยยยคับพี่น้อง

รางวัลพิเศษ "หอมแก้มหนึ่งฟอดจาก จขกท" ฮะ  :iconlol:
ไม่ได้ครับๆ เดี๋ยวมีคนออกมาหวง อิอิอิ

ปล.ใครซื้อไปบ้าง วันนั้นที่เจอไม่ใช่น้อยๆ พาเสือของท่านมามอบตัวซะดีๆ อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2012, 11:38:52 PM โดย shishi »

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 09:29:35 AM »
เอาด้วยคนจิ เหอๆ เเต่เด๋วไปหาซื้อก่อนนะ...... :iconlol:

ออฟไลน์ Butter-T

• *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 09:36:27 AM »
เดี๋ยวเล่นด้วยๆ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 09:55:13 AM »
ผมส่งด้วยได้มัยครับ ต้องทำยังไงบ้าง พ่นจากกระป๋องได้มัยครับ :icontounge:

ออฟไลน์ earthsphere

• *
  • Like: 9
  • -Inactive-
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 10:21:10 AM »
ผมมือหใม่ ต่อดิบได้ไหมครับ   :icontounge: :icontounge: :icontounge:
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 10:27:16 AM »
อะไรเนี่ย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย งี้ต้องไปหาโมก่อนสินะ
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 12:25:23 PM »
 :iconlove:

จะต่อดิบตัดเส้นสีกระป๋องไก่กา ขอเเค่ส่งกันรวมสนุกก็พอเเล้วครับ  :iconwink:
ปล.ขอบคุณครับที่จะส่งร่วมสนุกกัน :iconwish:

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• *
  • Like: 55
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 12:30:56 PM »
อยากส่งเหมือนกันแฮะ แต่ไม่มีเจ้าเสือกระเป๋าตัวนี้....  คงต้องหามาซักตัวละ
 :iconpale: ว่าแต่ช่วงเดือนเมษานี้ก็โปรแกรมชุบจะแย่แล้วเกมก็ออกตั้ง2เกม ไหนจะรวมกิจกรรมพลาโมอีก ยุ่งจริงๆ  :iconcry:

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 01:06:16 PM »
ไม่มี ไม่ซื้อ ไม่เล่นไลน์ Zoids แต่มีตัวนี้ สี่ขาเหมือนกัน ส่งได้มั๊ย  :icontounge:

ล้อเล่น จับตัวนี้มาย้อมแมวแล้วกัน ตัวเสือยังไม่ได้ทำ  :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2012, 01:43:30 PM โดย K »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 01:42:49 PM »
มดเค ลงมาตอบที่ไร กระทู้ จะดายใน บัดดล..

ปล.มดเค ไม่น่ากลัวน่ะ.. มดเค รักเด็ก(ดี) ทุกๆๆๆ คน.... :iconlove: :iconlove:

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 02:55:01 PM »
ปล.มดเค ไม่น่ากลัวน่ะ.. มดเค รักเด็ก(ดี) ทุกๆๆๆ คน.... :iconlove: :iconlove:
พี่ก็รักเด็ก(ชาย)ทุกคนเหมือนกันนี่ อิอิอิ

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 03:52:58 PM »
พี่ก็รักเด็ก(ชาย)ทุกคนเหมือนกันนี่ อิอิอิ
ไม่นะ....