ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน TG Model Contest of Mar+Apr 2012 "บ้าหอบฟาง" แบกกันมาเยอะๆๆๆ "HG REAL OO GUNDAM"  (อ่าน 11760 ครั้ง)

ออฟไลน์ lordopp

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 8
    • http://showaof.exteen.com
อ่่าาาาา ยอมแพ้เลยแฮะ สมเป็นบ้าหอบฟางจริงๆ  :icondisapp:

ปล.ความเห็นส่วนตัวของผมนะ  ผมว่าแกร๊ปเปอร์โหมด ตรงคีมถ้าไม่ใช้ขา น่าจะอะไรอย่างอื่นที่เหมือนๆคีมไปเลย น่าจะเท่กว่านา

ออฟไลน์ AlterNaTive

• Like: 44
  • ช่วงชีวิตมันสั้นนัก จงมาสร้างสรรค์ผลงานกั้นดั้มกัน
เล่นเอาฮาท้องแข็งเลยนะนี่ :iconlol:
ผู้ชายปากหมา! บ้ากั้นดั้ม!

ออฟไลน์ guard

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
 :icondisapp:นี่ไม่ใช่หอบฟางแล้วมันหอบนาแล้ว
ไอเดียสุดยอดเลยคับ

ออฟไลน์ mobminor

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
  • manchester united fan
หอบมาทั้งตัวแบบนี้  เวลาสู้จริงคงหาคู่ต่อกรยากนะครับ  555 :iconlol:

ออฟไลน์ the_little_gundam

• Verified User
  • *
  • Like: 3
  • เฟอร์นิเจอร์ราคาแพงที่มีชื่อว่า GUNPLA.....
สุดยอดมากน้องยุค นานๆเห็นรีวิวโมซักตัว  เอาไปเลย 1 like  :iconvsign: