ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ ส่งงาน(ตัวเอง)ครับ  (อ่าน 6938 ครั้ง)

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
  กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” กันเถอะ ส่งงาน(ตัวเอง)ครับ :iconsweat:
 สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ผมมาอีกแล้วครับท่าน มาคราวนี้ทำเสือน้อยสุดน่ารักมาให้ชมกันครับ เพราะได้จัดกิจกรรมพิเศษชวนเพื่อนๆมาทำสีเสือน้อยผมก็เลยจัดเต็มเสือน้อยซักตัวครับ ตัวนี้เป็นงานโมจีนยี่ห้อโมโมโกะครับลองชมกันดู :iconhappy:

ที่พ่นเป็นกระป๋องยี่ห้อ ดังนี้ครับ
สียี่ห้อ โกเบ
1.สีทอง เบอร์  928
2.สีแดง เบอร์ 911
3.สีเงิน เบอร์  950
4.สีดำ เบอร์  910
สียี่ห้อ โกเบ
1.สีเงิน เบอร์ 950
2.สีแดง เบอร์ 911
3.สีน้ำเงิน เบอร์ 942
4.สีเทา เบอร์ 266
สียี่ห้อ RED FOX
1.สีขาว เบอร์ 40(200)
จบงานด้านเคลีรย์ด้านของเดย์แลน์ครับ
สียี่ห้อ ไพแลค
1.สีทอง เบอร์ Y-14
ชมตัวโมเสือน้อยยี่ห้อโมโมโกะกันดูครับงานพอใช้ได้สมกับราคาดีครับ
 ชิ้นส่วนที่นำมาโมดิฟรายมาจากกันดั้มล้วนๆครับเลยดูแปลกตาไปซักนิดครับ
รูปกล่องครับมีชิ้นทองแถมมาด้วยครับ :iconmeow:

มีการติดดีคอลเพื่อนเพิ่มรายละเอียดนิดหน่อยครับ
ชมรูปกันยาวๆเลยครับ

จบแล้วครับทุกท่าน :iconwink:
ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ เชิญติชมกันได้เติมที่ครับ :iconvsign:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 04:52:06 PM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ moobest

• TG STAFF
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 22
  • http://ibest.rmutp.ac.th/
    • ibest
เสือน้อย บ้าหอบฟาง เท่มากๆครับ  :iconlol:

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
เสือน้อยติดอาวุธหนักเท่มากเลยครับพี่นุ  :iconnosebleed:
สีกระป๋องก็พ่นได้เรียบเนียนสวยเลยทีเดียวครับ  :iconcryjoy:
ชอบมาก เอาไปเลยหนึ่งจึ้ก  :iconvsign:

pigstone

• บุคคลทั่วไป
ขยันมาก นับถือครับ สวยงาม

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
เมี้ยวๆๆๆๆ
ไปคาบจานมาดิ... เมี้ยวๆๆๆ

ปล. ตรงรอยต่อที่จมูกอ่ะ อะไรเหลืองๆ หว่า...

อย่าลืมน่ะ ถ้าครบ 10 ตัวเมื่อไร ไ อ้มาชีนก้าเอามาเป็นรางวัล แล้วจัดโหวทด้วยน่ะ...
 ด้วยน่ะ... :icontounge:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 11:09:16 AM โดย NeoX »

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • *
  • Like: 57
สวยแปลกแหวกแนวเช่นเคย  โดนใจมาก คุ คุ ชอบตรงดีคอลนี้แหละไปหามาจากใหนตัวต่อไปสงสัยคงเป็นกิโรโระ :iconlol:

ออฟไลน์ krit_925

• Like: 44
สวยดีครับ เสือหอบฟาง :iconlove:
เหล่านักบินทั้งหลายจงสู้จนกว่าวิญญาณจะดับสูญ  แด่ zeon

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
เอาใจน้องไปเลยเฮีย บ้าพลังมาก
Sail To The New World

ออฟไลน์ Off-Songwut

• Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
เสือน้อยจัดหนักสุดๆเลยครับ
ปืนเต็มหลังเลย ชอบปืนกลข้างๆตัวอ่ะครับน่ารัก
เสือน้อยตัวนี้สีแปลกดูแนวจริงๆครับ ติดดีคอลด้วย

ปล.เสือน้อยน่ารักมากๆเลยครับ
 :iconlove: :iconlove: :iconlove:

ออฟไลน์ neungsina

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -24
งามมากเลยครับ ดีคอลแบบนี้ห้าจากไหนอ่ะครับบ ถ้าทำเองผมขอถามวิธีทำหน่ออยได้ไหมครับ ^^

ออฟไลน์ mm3

• *
  • Like: 32
ไปลงรายการบ้าหอบฟางสบาย

สวยมากครับ

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
งามมากเลยครับ ดีคอลแบบนี้ห้าจากไหนอ่ะครับบ ถ้าทำเองผมขอถามวิธีทำหน่ออยได้ไหมครับ ^^

:iconsmile:คุณneungsina ดีคอลเจ้ากบผมซื้อเก็บไว้นานเเล้วครับจากสะพานเหล็ก ไม่รู้ตอนนี้มีขายอยู่ไหมครับเป็นของยี่ห้อ DECAL MANWAH ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2012, 07:33:53 AM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
แหมๆ กะลงสองงานเลยเหรอพี่ สุดยอดเลยอ่า ติดอาวุธได้ลงตัวมากๆ  :iconsmile:
Thailand only !!

ออฟไลน์ note18692

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 5
แหมๆๆๆ ตัวแค่นี่เล่นซะเต็มหลังเลย ฮ่าๆๆ
NoteZa

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
โหย นี่ไม่มีเวลานะเนี่ย
ถ้ามีเวลานี่เต็มตัวแน่เลย :iconlol:

ออฟไลน์ dradongenesis

• Like: 5
พอโมเพิ่มแล้ว หล่อกว่าตัวปกติบานเลยครับ ลงตัวมาก

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ not

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -10
    • http://sanookholiday.com
งามแท้ๆ :iconwish: :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เป็นเสือน้อยที่น่ารักดีนะ ชอบดีคอลมากกกก ดูเข้ากันดี