ผู้เขียน หัวข้อ: Evangelion Tamashii spec ของผมคับ ชุดใหญ่^^  (อ่าน 3339 ครั้ง)

ออฟไลน์ mgs_series

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -9
Evangelion Tamashii spec ของผมคับ ชุดใหญ่^^
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 03:59:37 PM »
 :iconvsign: เริ่มเรยครับ..หลังจากเก็บในตู้มานาน เอาออกมาสูดอากาศนะคับ

...เอาไว้ท่านใดเริ่มสะสมให้ดูตัดสินใจเรยคร๊าบบ ไลด์นี้สวยจิงคับแอ็คชั่นได้เยอะแต่ผมไม่กล้าขยับมากลัวหัก...  :iconhihi:

ปิดท้ายด้วย02 ตัวนี้ชอบสุดๆๆ...

:iconwink:

ขอบคุณมากกคับ....สำหรับการรับชม เดิมโพสไว้ในบอร์ดModX เรยขอมาโชว์ในพี่น้องThaigundamสักนิด :iconwish:

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
Re: Evangelion Tamashii spec ของผมคับ ชุดใหญ่^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 06:59:52 PM »
เก็บมาเกือบคบเลยนะเนียะ
ขาดไป 3-4 รุ่นก็หน้าจะครบ SET เลย
แต่หลังๆ มันชอบทำตัวเดิมออกมาหักหลังบ๋อยๆ
ผมเคยสอย 05 มา พอซักพัก มันออก05รุ่นแถมฐานตอนสู้กับเทวทูต ตูละเซงเลย

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: Evangelion Tamashii spec ของผมคับ ชุดใหญ่^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 07:19:35 PM »

ถูกใจรูปนี้ เหมือนหม่อมเหยินเลย :iconlol: มาเป็นจอบเชียว