ผู้เขียน หัวข้อ: [DD] Sayuri@True Coffee  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
[DD] Sayuri@True Coffee
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 11:44:29 AM »
ไปนั่งเล่นทรูคอฟฟี่มาจร้า บรรยากาศดีมั่กๆ นั่งเล่นได้เรื่อยๆเลย
ข้าวกล่องที่นั่นนี่ก็ของ CP ธรรมดาแต่ทำไมเค้าอุ่นมามันดันอร่อยกว่าที่เราอุ่นเองที่บ้านหว่า? :iconsoul:

รูปล่างนี้ถ่ายเสียอะ แต่ตาเป็นประกายวิ๊งๆเลย ฮ่าๆๆ เอามาลงด้วยละกันคับ :iconwish:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
Re: [DD] Sayuri@True Coffee
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 11:50:45 PM »
น่ารักกอ่า อย่างกับถ่ายแบบเลย วันหลังขอชวนไปเดทบ้างนะ อิอิ :iconvsign:
Thailand only !!

ออฟไลน์ Cloudy

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: [DD] Sayuri@True Coffee
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 12:42:10 AM »
 :iconpanic: :iconpanic: :iconpanic: :iconpanic: :iconpanic: บร๊ะจ้าว!!!! ที่เหนมาถ่ายรูปตอนนั้นนี่คุณ blu_berriez หรอกหรือเนี่ย????? ไม่คิดเลยว่าจะใช่ (เผอิญผมชอบสิงๆอยู่ไทยกันดั้มดูแกะกล่องดูผลงานสมาชิกท่านอื่นไปเรื่อยมาตลอดแต่ไม่ได้โพสต์ไรเลย กันดั้มที่ต่อก็มีแต่จีน ฝุ่นก็จับเลยไม่ได้ทำอะไร) ตอนนี้ผมมาเล่น TF แล้วอยู่บอร์ดมดเปนหลักก็เหนคุณ blu_berriez มาโพสต์ขายสินค้าบ้าง    แต่ผมไม่คิดเลยนะว่าคุณ blu_berriez จะเป็นลูกค้าผม!!!!!!!!!!!!!!  ผมเป็นพนักงานอยู่นั่นแหละครับ   ว่างๆถ้าไปอีกก็ทักทายกันน้ออออ