ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ EX] MG Freedom Gundam [Dragon MoMoKo Ver.]  (อ่าน 47590 ครั้ง)

ออฟไลน์ sniperbc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: [แกะกล่อง ดองต่อ EX] MG Freedom Gundam [Dragon MoMoKo Ver.]
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 02:59:25 AM »
โมตัวนี้ทานได้แต่ไดมา ผมยังไม่เห็นเวปไหน มีขายเลย ถ้ายังไงรบกวนบอกแหล่งน่อยได้ไหมครับ ไม่สดวกPM มาก็ได้

ออฟไลน์ Mr.White

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 5
Re: [แกะกล่อง ดองต่อ EX] MG Freedom Gundam [Dragon MoMoKo Ver.]
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 09:25:17 AM »
FREEDOM ตัวนี้น่าสนใจนะครับ รบกวนถามนิดนึงนะครับ
โมตัวนี้แถมฐานมาให้ด้วยหรือเปล่าครับ และมันสามารถยีน
ได้ด้วยตัวเองหรือเปล่าครับ(โมติดปีกส่วนมากจะยืนได้ไม่มั่นคง)
ขอบคุณครับ
mr.white