ผู้เขียน หัวข้อ: งาน3A โมเอง WWR - CA  (อ่าน 2794 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
งาน3A โมเอง WWR - CA
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 11:30:05 PM »
ห่างหายไปนานกับงานทำเอง3A พอดีหมดอารมณ์ที่จะทำอะครับ แต่ตัวนี้เกิดจากการเห็นรูปของหนังThe Avengers  ก็เลยมีไฟอยากเอามารวมกับหู่น3A ครับมาลองดูกัน

หน้า -หลัง งานโมตัวนี้ จะทำออกมาเป้นแบบเก่าๆผสมใหม่นะครับให้สมกับเป็น CA ท่อด้านหลังเลยทำเป็นแบบท่อไอน้ำครับ จะได้ดูแบบของเก่าสมัยนู้นครับ

รอบๆหัว เกบรายละเอียดเท่าที่พอใส่ลงไปได้ครับ

รอบๆตัว ผมพยายามใส่รายละเอียดโทนสีเสื่อผ้าเท่าที่จะใ่ส่ได้และไม่ดูเลอะครับ ส่วนเข็มขัดทำจากหนังเทียมมาพ้นสีฟ้าครับ

จับแยกชิ้นส่วนให้ดู พอดีตัวนี้ไม่ได้ถ่ายตอนทำครับเลยจับแยกให้ดูสะเลยว่าไอ้ไรยังไงมั้ง555

โล่กับปืนสั้น โล่เบียวๆนิดหน่อยครับ ส่วนปื่นก้อบมาจากของเฮลล์บอยครับ

ถื่อปืน ปืนสมารถใส่ซองปืนตรงเข็มขัดได้ด้วย

มุมต่างๆ

>

โล่ ขว้างโล่ด้วย

ถ่ายเล่น

จบแล้วครับ ว่าจะลองทำให้ครบทีมคงดีครับ คอยดูด้วยนะครับ

ชอบไม่ชอบติชมได้นะครับ ฝากBLOGด้วยครับ  http://tee3893.exteen.com/20120602/3a-wwr-ca

ออฟไลน์ Cheludim

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: งาน3A โมเอง WWR - CA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 07:53:17 PM »
สวยดีครับ เชียให้ทำครบทีมเลยนะครับ  :iconlol:

ออฟไลน์ naioh2

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 80
Re: งาน3A โมเอง WWR - CA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 09:19:17 PM »
สวย น่ารักดีครับ ชอบรูปถือปืนวิ่งครับเท่ดี