ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำยาที่ใช้ละลายสติ๊กเกอร์ใสให้บางลง สามารถใช้ Mr. Mark Softer ได้มั้ยครับ  (อ่าน 3477 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
น้ำยาที่ใช้ละลายสติ๊กเกอร์ใสให้บางลง สามารถใช้ Mr. Mark Softer  ได้มั้ยครับ หรือมันใช้ได้แต่ดีคอลเท่านั้น

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
สติ๊กเกอร์ใสคืออะไรครับ?? หมายถึงมาร์กกิ้งซีลหรือเปล่าครับ (ดีคอลที่ลอกแล้วเอามาแปะได้เลย)

จะอะไรก็แล้วแต่ พวกน้ำยากัดรูปลอก รวมถึง Mr. Mark Softer นั้น มีผลเฉพาะกับดีคอลน้ำอย่างเดียวครับผม
:iconsmile:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
สติกเกอร์ที่ให้มาพร้อมโม นะครับ ไม่ใช่อันที่มันมีพวกแผงตากรอบสีเงินนะครับ

ส่วนใหญ่จะเป็นพวกหมายเลยอะไรประมาณนี้ครับ

แต่สรุปแล้ว  Mr. Mark Softer  ใช้ไม่ได้สินะครับ :iconsoul: