ผู้เขียน หัวข้อ: KILL BILL สีน้ำ นอกไลน์  (อ่าน 5039 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
KILL BILL สีน้ำ นอกไลน์
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 07:23:10 PM »

KILL BILL สีน้ำบนกระดาษร้อยปอนด์

อูม่า เทอร์เเมน ในบทบาทของนักฆ่าสาวสุดยอดฝีมือผู้เต็มไปด้วยเเรงเเค้น หนังเเอคชั่นสุดมันส์เฉพาะภาคเเรกนะ(ภาค2อืดเเถมไร้อารมณ์มากกครับ )ผมว่้าจะวาดนานเเล้วมีโอกาสก็ละเลงเลย
ชีวิตเเสนสั้นอยากให้เกิดอะไรขึ้นต้องลงมือทำครับอย่ารอ งานนี้พอดีสีหมดเลยไม่ลงเเบคกราวนด์ซะงั้น  :iconvsign:
ลุยๆ อย่ากลัว  :iconvsign:

เสร็จเเล้ววุ้ยย เน่าพอดีเลยย  :iconvsign:  :iconlol:

ขอบคุณไทยกันดั้มครับ ขออภัยที่ผมชอบนอกไลน์เป็นประจำ  :iconfreak:

ออฟไลน์ tumamtt

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -9
Re: KILL BILL สีน้ำ นอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 07:39:41 PM »
ชีวิตเเสนสั้นอยากให้เกิดอะไรขึ้นต้องลงมือทำครับอย่ารอ

ชอบคำนี้มากครับ รูปก็สวยจริงๆ

เรื่องนี้ผมยังไม่เคยดูเลย แต่ซื้อแผ่นไว้2ภาคเกือบปีแล้ว รออารมณ์อยู่ยังหาอารมณ์ในการดูไม่ได้  :iconpale:
Stand by me!

ออฟไลน์ deathscythes

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 21
  • ทำในสิ่งที่รัก รักในสิ่งที่ทำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 08:03:14 PM »
ผมว่าถ้าลดดาบให้เห็นหน้า นางเอกเต็มๆจะสวยกว่านี้มากครับ  แบบนี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 08:20:32 PM »
คุณกร วาดงานสีน้ำออกมาได้สวยจับใจจริงๆ ครับ งานดูมีมิติดีมากๆ โดยเฉพาะร่องรอยยับ
ของเสื้อ การไล่โทนสีตรงบริเวณที่เป็นเงาช่วยทำให้ภาพดูสมจริงมากครับ

ขอบคุณสำหรับงานสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:

PS. ถ้าเห็นหน้า อูม่า เธอร์แมน แบบชัดๆ ก็จะสวยไปอีกแบบครับ  :iconjoy:

ออฟไลน์ AlterNaTive

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 44
  • ช่วงชีวิตมันสั้นนัก จงมาสร้างสรรค์ผลงานกั้นดั้มกัน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 10:20:29 PM »
สวยมาก จนสามารถทำเป็นอาชีพได้เลยนะครับนี่ :iconvsign:
ผู้ชายปากหมา! บ้ากั้นดั้ม!

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:00:36 AM »
ชีวิตเเสนสั้นอยากให้เกิดอะไรขึ้นต้องลงมือทำครับอย่ารอ

ชอบคำนี้มากครับ รูปก็สวยจริงๆ

เรื่องนี้ผมยังไม่เคยดูเลย แต่ซื้อแผ่นไว้2ภาคเกือบปีแล้ว รออารมณ์อยู่ยังหาอารมณ์ในการดูไม่ได้  :iconpale:

ดูเลยครับ มันส์ เเต่ภาคเดียวนะครับ
จนสามารถทำเป็นอาชีพได้เลยนะครับนี่ :iconvsign:
วาดเล่นๆครับ :iconvsign:
คุณกร วาดงานสีน้ำออกมาได้สวยจับใจจริงๆ ครับ งานดูมีมิติดีมากๆ โดยเฉพาะร่องรอยยับ
ของเสื้อ การไล่โทนสีตรงบริเวณที่เป็นเงาช่วยทำให้ภาพดูสมจริงมากครับ

ขอบคุณสำหรับงานสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:

PS. ถ้าเห็นหน้า อูม่า เธอร์แมน แบบชัดๆ ก็จะสวยไปอีกแบบครับ  :iconjoy:
ขอขอคุณคุณบิ้กมากๆครับที่ติดตามทุกกระทู้เลย ภาพมันเบลอๆครับเลยเขียนเบลอๆ :iconfreak: :iconnasty:
ผมว่าถ้าลดดาบให้เห็นหน้า นางเอกเต็มๆจะสวยกว่านี้มากครับ  แบบนี้อ่ะครับ

น่าสนใจนะครับ ของคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 03:38:12 PM »
งานสวยงามมากครับ ชอบตรงไล่สีรอยยับของเสื้อมากๆ สมจริงดี
....
เรื่องนี้ผมดูทั้ง2ภาค ภาคแรกสนุกกว่าภาค2เยอะเลย

แต่ภาค2ผมชอบ น้องนักเรียนสาวซาดิสม์โหดๆ นั่นนะเลยดู555+
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 07:45:43 AM »
งานสวยงามมากครับ ชอบตรงไล่สีรอยยับของเสื้อมากๆ สมจริงดี
....
เรื่องนี้ผมดูทั้ง2ภาค ภาคแรกสนุกกว่าภาค2เยอะเลย

แต่ภาค2ผมชอบ น้องนักเรียนสาวซาดิสม์โหดๆ นั่นนะเลยดู555+

โกโกะยูบาริ เธออยู่ภาคเเรกนะครับ คุณเจสัน ขอบคุณมากครับที่ติดตามผลงาน :iconfreak: อิๆ