ผู้เขียน หัวข้อ: Gp01FB สีดำ ง่ำๆ ก็พอทน  (อ่าน 2673 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigkung

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 20
Gp01FB สีดำ ง่ำๆ ก็พอทน
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 01:02:59 AM »
สวัสดีครับ ช่วงนี้ฝนตก หกคะเมนตีลังกา เป็นบ้าเป็นหลังเลย เด็กกระป๋องอย่างผม ก็ระงมทุกข์กันไป ฮ่าๆ
พอดีช่วงนี้มีโมเก่าๆวางไว้ฝุ่นเกาะ เกราะเหลืองซะเยอะ เลยจับมาโมใหม่ซะหน่อยประหยัดตังค่าโมไปได้ส่วนนึง แฮะ  :iconwink:
จริงๆผมก็ไม่รู้จะตั้งชื่อมันว่าอะไรดี ตอนแรกก็กะว่าจะทำเป็น Full armor ขนปืนมาเยอะๆ แต่พอไปค้นซาก ก็ได้มาแค่ที่เห็นอ่าแหละครับ
 :iconsoul: เอาเป็นว่าเชิญรับชมกันเลยดีกว่า  :iconvsign:

ออฟไลน์ yodjib

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 23
Re: Gp01FB สีดำ ง่ำๆ ก็พอทน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 06:42:09 AM »
โอ้ว จัดหนัก โมได้ลงตัวดีครับผม

แบ่งสีได้ดูดี มากๆครับ :iconwish: