ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มของครับ PG 00 ต่อดิบตัดเส้น[เพิ่มรูปให้ดูแล้วนะ] + MG Deathscythe (ตัวที่ไม่มีปีกค้างคาว)  (อ่าน 3741 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutt_t

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3
  • รักด๋อยจังเลยยย
ปล่อยของเพิ่มนะครับ ช่วยอ่านรายละเอียดให้ครบถ้วนด้วยครับ เพื่อสิทธิของท่านเอง

ขาย PG 00 Raiser + Clear part

ตัว PG 00 ต่อดิบตัดเส้นแล้ว ***มีชิ้นส่วนข้อศอกหลุดหายไปข้างละชิ้นสามารถใช้ Clear Part ทำสีแทนได้***

ตัว O-raiser ต่อดิบอย่างเดียว

***ไม่มีฐาน 2 ways stand นะครับ***

เหมาะสำหรับคนไปทำสีหรือโมต่อ หรือถ้าจะตั้งดูไว้ก็ไม่เสียหายถ้าไม่มายด์ชิ้นส่วนที่หายไป

ราคาตอนแรกตั้งไว้ให้ต่อ ไม่มีใครสนใจเลย

***** งั้นบอกราคาสุดๆไปเลยแล้วกัน ถ้าเหมารวมลดได้สุดๆ 6,000 บาทครับ *****
***** ถ้าไม่เอา Clear part จัดไป 5,000 บาท *****

ถ้าสนใจให้โทรมาคุยรายละเอียดก่อนนะครับ มีรายละเอียดบางอย่างผมไม่ได้พิมพ์ลงไป เพราะมันยาวใช้วิธีพูดจะง่ายกว่า

ไม่ต้องเกรงใจครับ จะซื้อของทั้งทีต้องได้ของที่พอใจไป

สำหรับสถานที่นัดรับของที่ แฟชั่น เดอะมอลล์บางกะปิ หรือบริเวณสวนจตุจักรเท่านั้นนะครับ(ที่อื่นผมเดินทางไปลำบากครับ แต่ลองถามเข้ามาดูได้ครับ ถ้าสะดวกก็จะไปให้)

เพิ่มรูปครับ

****************************************************************************************

โมแท้บันได ยังไม่ได้ต่อ สภาพทุกอย่างเนี้ยบครับ เก็บไว้อย่างดี แต่อาจมีฝุ่นเกาะกล่องบ้าง

MG Unicorn HD Color + Cage ขายที่ 2,800 บาท ขายแล้วครับ

MG Deathscythe (ตัวที่ไม่มีปีกค้างคาว) ขายที่ 1,400 บาท

รายการพิเศษ Kotobukiya Saber Lily-san [อันนี้ประกอบไปครั่งตัวล่าง] ขายที่ 700 บาท ขายแล้วครับ

สนใจติดต่อ 087-978-9181 นัทครับ เวลา 8.00 - 22.00 น. หรือ im มาได้ 24 ชม.ครับ

สะดวกนัดส่งของที่ แฟชั่นไอส์แลนด์ เดอะมอลล์บางกะปิ เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอล ดิจิตอลเกตเวย์ สยาม BTS & MRT Line

วันจันทร์-ศุกร์ 11.00 - 13.00 น.
วันเสาร์-อาทิตย์ 10.00 - 15.00 น.

ให้สิทธิ์คนจ่ายเงินและรับของได้ก่อนนะครับ ที่สำคัญไม่รับส่งไปรษณีย์หากไม่สุดทางเลือกจริงๆ
เพราะอยากให้ดูของเอง ตรวจของเอง เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อและผู้ขายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 02:03:10 PM โดย nutt_t »

ออฟไลน์ Questionman

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ขาย MG Unicorn HD Color + Cage กับ MG Deathscythe (ตัวที่ไม่มีปีกค้างคาว)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 01:16:00 AM »
ขอจอง Saber Lily ครับ ขอรับของวันจันทร์ที่สยามครับ
เดี๋ยว Im เบอร์ติดต่อไปครับ
ตัวโน้นก็อยากทำ ตัวนี้ก็อยากทำ เลยทำไม่เสร็จสักตัว 5 5 5

• *
  • รักด๋อยจังเลยยย
อัพสถานะ+เพิ่มของครับ

• *