ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับเจ้ากันพลา4ตัวนี้หน่อยครับ  (อ่าน 4385 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokopok13

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • *~ล้านนาก๊ก~*
พอดี้ ไปเห็นในเว็ปหนึ่งมา อยากทราบว่าเขาทำออกมาจำหน่ายรึยังครับ   :iconcryjoy:

ออฟไลน์ Noah

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Re: สอบถามเกี่ยวกับเจ้ากันพลา4ตัวนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:17:45 PM »
รู้สึกว่าจะเป็นชุดแต่ง Resin ทั้งหมดเลยครับ
ของ B-Club ถ้าผมจำไม่ผิด

ถ้าอยากได้จริงๆก็คงต้องประมูลเอาใน Yahoo Auction Japan ครับ

---------------
คุณ EXILE ข้อมูลแน่นกว่า น่าจะเป็นอย่างที่เค้าว่า
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 12:24:13 PM โดย Noah »

ออฟไลน์ EXILE

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
Re: สอบถามเกี่ยวกับเจ้ากันพลา4ตัวนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:19:14 PM »
มันคือ robot damashii ไม่ใช่หรอครับ โมสำเร็จรูปตัวเท่าๆกับ 1/144
เห็นตามร้านของเล่นในสะพานเหล็กแต่ไม่เยอะ แล้วอีกทีก็ในห้างเลย  :icondizzy:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:27:21 PM »
มันคือ robot damashii ไม่ใช่หรอครับ โมสำเร็จรูปตัวเท่าๆกับ 1/144
เห็นตามร้านของเล่นในสะพานเหล็กแต่ไม่เยอะ แล้วอีกทีก็ในห้างเลย  :icondizzy:

อ่อเป็น  robot damashii  :iconsweat: ราคาประมาณเท่าไหรครับพอจะทราบมั้ย สะพานเหล็กร้านไหนมีบ้างครับ คงต้องสั่งผ่านทางเว็ปเอาพอดีผมอยู่เชียงใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 12:28:48 PM โดย pokopok13 »

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:43:58 PM »

อ่อเป็น  robot damashii  :iconsweat: ราคาประมาณเท่าไหรครับพอจะทราบมั้ย สะพานเหล็กร้านไหนมีบ้างครับ คงต้องสั่งผ่านทางเว็ปเอาพอดีผมอยู่เชียงใหม่
ราคาแม่นเป๊ะๆ ผมไม่มั่นใจนะ แต่รู้แค่ว่า ขนาดเท่ากับ 1/144 แต่ราคาเท่ากับ MG กลางๆ ตัวนึงหล่ะ ><

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:50:42 PM »

ราคาแม่นเป๊ะๆ ผมไม่มั่นใจนะ แต่รู้แค่ว่า ขนาดเท่ากับ 1/144 แต่ราคาเท่ากับ MG กลางๆ ตัวนึงหล่ะ ><

ราคา MG  :icondisapp:

ออฟไลน์ ibachay

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:03:26 PM »
ก็ประมาณว่าจุดขยับดี แอคชั่นได้เยอะ
ประกอบ+ลงสีสำเร็จ มาถึงก็เล่นได้เลย
อะไรประมาณนี้อ่ะครับ ราคาถึงสูงหน่อย

ออฟไลน์ hunterkiller

• Like: -48
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:52:52 PM »
ถ้าเป็น robot spirit ราคาก็เท่าๆกับ MG 1 กล่องครับ

ข้อดี ลงสีสวย จุดขยับดี แข็งแรง ที่สำคัญ ทิ้งเอาไว้นานเท่าไหร่เป็นแรร์ไอเท็มครับ

ข้อเสีย หาซื้อยาก บ้านเราจะมาขายเมื่อ pre-order เท่านั้น ที่สำคัญ ราคาสูง แต่มักชอบออกตัวที่สวยๆซะด้วยสิไลน์ี้นี้

ออฟไลน์ Apocalyp

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 10:23:57 PM »
เจ้าตัวแรก Superbia GN-X เป็นตัวที่ต้องสั่งทาง Web Shop ติดโลโก้ Limited ด้วยนะเออ
ไม่แน่ใจว่าในบ้านเรามีใครสั่งเข้ามาหรือเปล่า  เพราะของออกต้นปีแล้ว