ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องต่อมาราธอนนรก โมจีนSTK ไลเกอรืซีโร่ชไนเดอร์  (อ่าน 6714 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
เสาร์ที่ผ่านมาคำนวนไว้แล้วล่ะว่าของน่าจะเข้าแล้วเลยไปจัดมา1กล่องซึ่งจริงๆอย่าที่ผมบอกผมต้องซื้อตั้งแต่อาทิตย์ก่อนนู่นแล้วแต่นับแล้วแผงไม่ครบแถมดันหลุดมากล่องเดียวอีก เลยต้องรอล็อตถัดไปคิดว่า กล่องแรกที่หลุดมาน่าจะเป็นกล่องตัวอย่างของโรงงานมั้ง แต่ถึงกระนั้นผมก็นับแผงเกินไปตอนแรกนับได้43 จริงๆมีแค่39 แต่ในกล่องมี38หายไปแผง พอเจอล็อตใหม่นับดูแล้วแผงครบ
ของที่โดนไปวันเสาร์

แผงทั้งหมดมี39แผงนะครับ

ดีเทลอยู่ในระดับดาบันนะไม่คมมากแต่ก็ไม่ถึงกับลายหาย

พอตัดอกจากแผงชิ้นแรกพบว่า เฮ้ย!!! เดือยหายไปอัน แต่ไม่มีปัญหาเพราะเหลืออีก3

ต่อหัว

ตัว

เริ่มใส่เกราะ แผงที่หัวแกะกะมาก ขยับทีหลุดโดยฉเพาะ2อันล่าง

เริ่มเป็นตัวละ

เสร็จละตอน2ทุ่มวันนี้

รายละเอียดจุดต่างๆ

เทียบกับเบลด

เทียบไซร์

กางบลดออกลืมบอกไปหางจะหลวมนิดเพราะปลายหามมันหนักเหมือนท่อนกลางจะรับน้าหนักไม่ค่อยอยู่

แอ็กชั่น

แถม  น้องเสือบุก!!!

จบแล้วครับ-w-b

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2012, 11:16:59 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เยี่ยมไปเลย รีวิวไวมากครับ กำลังอยากดูอยู่พอดี เจ๋งจิงๆ

งานไม่เนี๊ยบเท่า BT เเต่ก็ไม่เเย่นะ สอยได้อยู่

คงสอยละ เป็นปีเเห่งโมจีนจิงๆ... :iconlol: 

ออฟไลน์ xinterx

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คุ้มใช้ได้เมื่อเทียบกับราคา

ขอบคุณที่ช่วย Review คับ

:iconvsign:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
รอ "นอดำ" ไม่ก็ "นอแดง" อยู่ ไม่รู้จะออกหรือเปล่า งานได้ระดับนี้ก็พอใจแล้ว

ออฟไลน์ warin2531

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
เสียดายตอนแรกนึกว่า BT จะทำ ถ้า BT ทำสงสัยจะคมกว่านี้เยอะ

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 5
รายละเอียดงาน ถือว่าใช้ได้นะครับนี่ ถึงจะไม่คมเท่า BT แต่ราคาไม่แรงเท่าไหร่
พวก Zoids เห็นหลายตัวมาก ที่แผงไม่ครบ

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ