ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย MG HG TT 1/100 และนอกไลน์นะครับ **ผิดกติกา**  (อ่าน 2070 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasanobo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -50
:iconlol:

เคยมีทีมงานเตือนไปแล้ว เรื่องให้ศึกษากติกาการใช้ห้องซื้อ-ขาย และกฎระเบียบต่างๆ ของเว็บบอร์ด แต่ยังคงทำผิดในเรื่องกติกาซื้อ-ขาย
ลองดูว่าจะอ่านกติกา และเข้าใจขั้นตอน แก้ไขปรับปรุงได้ถูกต้องตามกติกาไหม
ถ้ายังมีปัญหาอีก จะขออนุญาตแบน username นะครับ เพราะประวัติมีการเตือนไปหลายครั้งแล้ว

ปล. ขออนุญาตลบ reply ท่านที่โพสท์จองไว้ล่าสุดก่อนครับ ติดต่อกันทางข้อความส่วนตัวและโทรติดต่อกันแทนไปก่อน

Edit: ยังไม่ยอมรับว่าทำผิด และไม่ศึกษากติกาให้ดีว่าต้องทำอย่างไร
ผมจะโดนแบนจากห้องซื้ออีกนานปะครับ และ ล่านี่ผมทำผิดกติกาข้อไหนอะครับ

ขาย MG HG TT 1/100 และ โม สาวๆนิสหน่อยครับ

โมเดล สาวๆ+Soul Eater ยกหมด 1200 ครับถ้าแยกก็ตามนี้ครับ (ทุกตัวเป็นโม จีนเกรด A) สภาพตั้งโชว์

Shakugam no shana 300 -.

Moka Akashiya 350 -. (กล่องเปียกน้ำกล่องยับ ครับแต่ยังใส่กลับไปได้เหมือนเดิม)

Mio K-ON 400-..

soul eater 300-

TT MG + HG 1/100 ขายคู่ 450-. นะครับ+ Action Base 1/100 ให้อีก 1 อันนะครับ (สีเขียว)

LBX 2 ตัวต่อดิบไม่หักไม่กาว มีกล่องของครบ ยกคุ่ 500 ครับ

ของทุกรายการมีกล่องหมดนะครับ

สนจัย PM หรือ Tel. 080-270-0279 Mag
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2012, 07:51:39 AM โดย K »

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
Re: ขาย Revotech GURREN LAGANN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 09:11:35 AM »
จองครับ เดี๋ยว PM ไปครับ