ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขายของครับ มือหนึ่งสภาพดียังไม่แกะ  (อ่าน 2617 ครั้ง)

ออฟไลน์ thebeer

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 9
ข้าวหมูทอดกระเทียมไข่ดาวครับ พิเศษด้วย ผมเป็นพวกชอบกินไข่ดาวเป็นประจำป้าเค้าเลยแถมให้1 เลยได้สองใบ
พอซื้อมาแล้วอยู่ๆไม่ค่อยอยากกินครับ เลยตัดสินใจขายดีกว่า จะเก็บตังค์ไปซื้อซื้อกันดั้มอ่ะครับ
ไม่มีรูปนะรูปต้องขอโทษจริงๆพอดีผมไม่มีกล้อง
แต่ยืนยันว่าสภาพดีแน่ๆ ยังไม่ได้แกะห่อครับ ยังร้อนๆอยู่เลย สนใจ PM มาได้เลยครับ
ขอขายที่ราคา 40 บาทนะครับ ยังไม่รวมค่าส่ง
ถ้าใจจองวันนี้ผมแถมพริกน้ำปลาให้ด้วยครับ อ้อ มีน้ำซุปด้วย

ขอบคุณเวป Thaigundam ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

เครดิต มุขจาก คุณ aeioum เวป ตรุกี ครับ :on_36:

ออฟไลน์ chanwitsai

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: ขออนุญาติขายของครับ มือหนึ่งสภาพดียังไม่แกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 03:39:47 PM »
เสียดายครับ เมื่อวานผมพึ่งซื้อไปเอง ไม่งั้นคงจัดอีกสักชุดแน่นอน ToT
จองจริง ซื้อจริง โอนเงินไวภายในครึ่งวัน ไม่ปล่อยให้คนขายรอนาน
(ถ้าผมยกเลิกการจองจะเเจ้งให้ทราบโดยเร็วที)

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
Re: ขออนุญาติขายของครับ มือหนึ่งสภาพดียังไม่แกะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 03:55:28 PM »
ไม่เข้าใจครับ งง :icondisapp:

ออฟไลน์ mimzzz

• Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 04:03:08 PM »
กระทู้ดักอ่ะครับ

รับ "ล็อค" หรือ "ลบ" ดีครับ หรือ "แบน" ซักถ้วยดีม๊ะฮะ ล้อเล่งนะ 555+  :p

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 12:17:31 PM »
กระทู้ดักอ่ะครับ

รับ "ล็อค" หรือ "ลบ" ดีครับ หรือ "แบน" ซักถ้วยดีม๊ะฮะ ล้อเล่งนะ 555+  :p

น่าสนใจ มากๆๆ เลยครับพี่มิ้ม...

ออฟไลน์ afee

• Verified User
  • *
  • Like: -13
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 12:52:28 PM »
กล่องบุบ มีรอยมั้ยครับ พอดีผมชอบสะสมกล่องด้วยอ่ะครับ อ้อ เห็นว่ารุ่นนี้ตัดเส้นยากจริงมั้ยครับ ^_^