ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ร้ายต้องหัวหด เมื่อเจอ av-xo zero  (อ่าน 3369 ครั้ง)

ออฟไลน์ babylove

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 26
  • สวัสดีครับ
ผู้ร้ายต้องหัวหด เมื่อเจอ av-xo zero
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 05:30:12 PM »
ใช้สีเมทาลิคของกันเซ่ครับ

โมจีนยี่ห้อกระต่ายคู่ครับ

ฝุ่นเพียบเลย

เป็นโมจีนที่ทำออกมาได้ดีมากโดยเฉพาะมือ คมสุดๆ

จริงๆมือมีมาให้หลายแบบ ขี้เกียจเปลี่ยนครับ  :iconnasty:

ตรงหัวจะมีลูกเล่นนิดนึง สามารถเปิดกว้างได้

งานจีนตัวนี้สวยดีครับ

ด้านหลัง

ว่าจะถอยมาให้ครบ set อีก 3 ตัวที่เหลือ

ติชมได้ครับ :iconpunch:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: ผู้ร้ายต้องหัวหด เมื่อเจอ av-xo zero
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 06:44:37 PM »
สวยดีครับ

จำไม่ได้แล้วว่าคนขับเป็นใคร

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
Re: ผู้ร้ายต้องหัวหด เมื่อเจอ av-xo zero
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 06:53:04 PM »
สวยดีครับจำได้สมัยเด็กๆเคยดูอยู่ตัวนี้เป็นบอสภาคมูฟวี่1ของเเพทเลเบอร์ครับ ตอนจบก็ประมาณนี้ล่ะครับ ...... :iconcry:
 [youtube]http://www.youtube.com/watch?v=vOJLpXAzTsI[/youtube]
ปล.ผมยังมีทรากvdoของภาคนี้เก็บไว้ที่บ้านด้วยนา อุอุอุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 07:41:50 PM โดย saradin »

ออฟไลน์ shishi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 08:48:59 AM »
มาแนวสีเมทาลิคอีกแล้ว ไม่ลองแนวอื่นบ้างเหรอครับ อิอิอิ
จัดไฟถ่ายรูปหน่อยก็ดีนะครับ

สวยดีครับจำได้สมัยเด็กๆเคยดูอยู่ตัวนี้เป็นบอสภาคมูฟวี่1ของเเพทเลเบอร์ครับ ตอนจบก็ประมาณนี้ล่ะครับ ...... :iconcry:
อ้อ อย่างงี้นี่เอง....มันใช่แน่เรอะ!!!