ผู้เขียน หัวข้อ: Merry X'mas & Happy new year 2013 by Figma ^__^  (อ่าน 3605 ครั้ง)

ออฟไลน์ nikoneko

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 19
Merry X'mas & Happy new year 2013 by Figma ^__^
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 01:12:58 AM »
สุขสันต์วันปีใหม่ล่วงหน้าครับทุกท่าน ^__^
ผ่านพ้นไปอีกปีแล้ว ที่ผ่านมาก๋มีทั้งเรื่องที่ดีๆและแย่ๆปนๆกันมาก็ธรรมดาโลกน่ะครับ
งวดนี้รีบถ่ายน่าดู เพราะไม่งั้นถ้าเลยเทศกาลไปก็เดี๋ยวจะจืดหมด  แถมต้องบูชายันต์คีบอร์ดไป 1 อัน เพราะเม็ดโฟมที่เอามาทำเป็นหิมะมันเข้าไปในคีบอร์ด  เล่นเอากดอะไรไม่ได้เลย
ไม่พูดมากละ เข้าเรื่องดูรูปเลยดีกว่า
อ้อ  ขอบคุณร้านSOHO coffeeด้วยนะครับที่เอื้อเฟื้อให้ยืมต้นคริสมาส  หาแบบที่สวยๆอย่างงี้ไม่ได้ เลยต้องยืมเค้าไปถ่าย  ร้านอยู่หลังสะพานเหล็ก ใกล้ๆร้านก๋วยเตี๋ยวเจ๊แดง  คนขายใส่ใจลูกค้า+ชงกาแฟอร่อยนะครับ  ใครไปสะพานเหล็กอย่าลืมแวะไปนั่งเล่นได้

มิคุนี่เข้ากับเทศกาลงานรื่นเริงจริงๆ

ลองใส่หิมะดู

โคนาตะกับคากามิมั่ง

คู่นี้เข้ากันดีจริงๆ  คากามิเป็นตบมุกได้แจ่มจริงๆ

อิโนริตั้งใจร้องเพลงจริงๆ  555555

อีกซักหน่อย

ตาพี่เทอรี่มั่ง  รู้สึกเหมือนจะได้คู่หูมาเล่นกับBillyละ

หนูยุย  : ปีใหม่นี้ขอให้ประเทศไทยสงบสุขนะคะ
หนูอุย : พี่คะ  นี่X'masนะคะ  ไม่ใช่ทานาบาตะ

รวมมิตรซักรูป

อันนี้ตั้งใจให้ใหญ่หน่อย  เผื่อใครอยากเอาไปทำWall paper

ขอให้ทุกท่านมีความสุข  พบเจอแต่สิ่งดีๆในปีใหม่ที่กำลังมาถึงนพครับ ^__^
จบจริงๆละจ้า  หงอนซวยรับสิ้นปี

ออฟไลน์ deathscythes

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 21
  • ทำในสิ่งที่รัก รักในสิ่งที่ทำ
Re: Merry X'mas & Happy new year 2013 by Figma ^__^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 01:20:43 AM »
น่าจะจับกันดั้มแทรกเข้าไปด้วยครับ อิอิ  :iconsmile:  ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ merry x' mas  ด้วยคนครับ  :iconsmile:

ออฟไลน์ kit556

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
Re: Merry X'mas & Happy new year 2013 by Figma ^__^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 09:00:36 AM »
merry x'mas เช่นกันครับ
ฉากสวยเข้าบรรยากาศมาก  :iconsmile:

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 09:12:01 AM »
ไอเดียเก๋ เ้ข้ากับบรรยากาศแห่งความสุขในช่วงปลายปีแบบนี้จริงๆครับ

Merry X' Mas & Happy New Year สำหรับสมาิชิกชาวไทยกันดั้ม
ทุกๆ ท่านนะครับ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ  :icongift:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 01:31:28 AM »
ภาพถ่ายออกมาได้สวยมากๆเลยครับ
บ่งบอกอารมณ์ตัวละครได้ดีจริงๆ
เมอรี่คริสมาสต์เช่นกันนะ :icongift:

ออฟไลน์ CharlesZ

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 12:34:34 PM »
ภาพสุดท้ายเหมือนปีนต้นงิ้วเลยครับ  :iconlol:

ถ่ายมาสวยมากครับ
Anime Ja nai !!

ออฟไลน์ bluewhale

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 11:37:27 AM »
สวยจริงชอบจัง หรือจะกลับมาเก็บฟิกม่าดี  :iconwish: