ผู้เขียน หัวข้อ: [ถาม] ร้านWeZone สยามสแครว์  (อ่าน 5673 ครั้ง)

ออฟไลน์ yout123

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -32
[ถาม] ร้านWeZone สยามสแครว์
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 05:19:53 PM »
อยากถามว่าร้าน WeZone สาขาสยามสแครว์ ที่อยู่ชั้นบนสุด ดิจิตอลเกทเวย์ หายไปไหนครับ??

คือวันนี้ลองแวะไปดู ปรากฏว่า หายเกลี้ยงเลยครับ ทั้งโมเดลที่โชว์เอาไว้ ทั้งของในร้าน หายหมดเลย

ไม่ทราบว่ามีท่านไหนพอจะทราบมั่งว่าเขา ย้าย ปิด หรือ ปรับปรุง น่ะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ayodya gundam

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
Re: [ถาม] ร้านWeZone สยามสแครว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 07:41:16 PM »
ปิดแล้วครับ ลุงกฤต เจ้าของร้านมีปัญหาสุขภาพ  :iconcryjoy:
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

buggy

• บุคคลทั่วไป
Re: [ถาม] ร้านWeZone สยามสแครว์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:59:13 PM »
โอ้ว เสียดายมากครับ