ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ มีร้านไหนรัยสั่งซื้อชิ้นส่วนกันพลาเป็นชิ้นๆบ้างอ่ะครับ  (อ่าน 2394 ครั้ง)

ออฟไลน์ rockwallnut

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
พอดีตอนนี้กำลังต่อ nu ver Ka อยู่ครับ พอดีออกแรงเยอะไปหน่อย ข้อต่อนิ้วมันหลุดออกจากกัน พอผมใส่กลับเข้าไปมันกลายเป็นว่ามันขยับแล้วจะหลุดเลยน่ะครับ เลยต้องจบลงที่หาทางซื้อแผงมือของตัวนี้ใหม่ ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอทราบร้านที่รับสั่งซื้อบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ขอที่ไม่ใช่ร้าน dot35 นะครับ ร้านนี้ผมถามไปแล้ว ต้องเป็นสมาชิกและตัวที่จะสั่งชิ้นส่วนต้องซื้อจากทางร้านเท่านั้น เลยสั่งไม่ได้ครับ

ปล.2 หรือท่านใดมีวิธีซ่อมแบบไหน รบกวนช่วยให้คำชี้แนะทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2012, 12:40:51 AM โดย rockwallnut »

ออฟไลน์ CharlesZ

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
อยากทราบเหมือนกันครับผม

พอดีต่อ RG Justice วางไว้นิ่งๆ ตื่นเช้ามาเขาสีเหลืองหาย  :iconcryout: ไม่รู้หายไปได้ยังไง

พวกมือผมก็เสียอยู่บ่อยๆเหมือนกันครับ
Anime Ja nai !!

ออฟไลน์ slipknot1256

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
ลองสอบถามที่ www.dot34shop.com ดูนะคับ

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
ถ้าคิดว่าเดือนหน้าจะซื้อ Shinanju หัวเหม่ง ก็ไปซื้อที่ร้านที่ว่า แล้วก็ให้เขาสั่งมือให้ เห็นว่าใช้มือแบบเดียวกับ nu ver. Ka
หรือถ้าใจร้อนก็ไปซื้อ nu ที่ร้านนั้นอีกกล่อง ให้เขาสั่งมือให้ เสร็จก็เอา nu ที่ซื้อใหม่มาขาย
(ชีวิตมันลำบากจังแฮะ)