ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้จะมี PG ออกมั้ยครับ  (อ่าน 2099 ครั้ง)

ออฟไลน์ afee

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -13
ปีนี้จะมี PG ออกมั้ยครับ
« เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 10:17:19 AM »
ไม่รู้ถูกห้องมั้ย คือ ผมมีแพลนแล้วว่าจะแต่งงานปีหน้า (2557) ซึ่งเมื่อคำนวณอย่างละเอียดถี่ถ้วนแล้ว คงไม่มีเวลามานั่งต่อโมอีกแล้ว อย่างมากคงได้แค่รับซื้อโมต่อดิบมือสองต่อจากคนอื่น

ปีนี้ (2556) กำลังนั่งต่อ ทำสี โมดองทั้งหลายแหล่ที่ทำค้างๆไว้ให้หมด จะได้ไม่ค้างคาใจ เลยกำลังคิดว่าจะซื้อ PG ซักตัวทิ้งท้ายก่อนเลิกเล่น จึงอยากถามว่าปีนี้มีข่าวแว่วๆ หรือมีความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนที่จะมี PG ออก จะได้รอซื้อตัวใหม่ ถ้าไม่มีจะได้ไปซื้อ PG ตัวอื่น

สุดท้ายนี้ ขอบคุณเวปไทยกันดั้มที่ทำให้ผมได้สนุก และเติมเต็มความฝันวัยเด็ก ผมไม่เสียดายเลยที่จะต้องเลิกเล่น เพราะที่ผ่านมาผมได้สนุกกับกันพลาที่ผมชอบอย่างเต็มเปี่ยมแล้ว จะเสียดายก็แต่ แอร์บรัชที่ซื้อมาพึ่งได้ใช้แค่ 2 ปีเอง ต้องเก็บลงลังซะแหละ 5555555

ปล.อาจจะพูดล่วงหน้านานไปหน่อย แต่เผื่อเมื่อถึงเวลานั้นผมอาจไม่ว่างมาพิมพ์บอกน่ะครับ

ออฟไลน์ slipknot1256

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
Re: ปีนี้จะมี PG ออกมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 08:26:40 PM »
ถ้าไม่ได้ใช้แล้ว สนใจปล่อยต่อไหมคับ พอดีหาแอร์บลัสตัวใหม่อยู่