ผู้เขียน หัวข้อ: QUATRO VERGINA (SHAR ASNABLE)จาก ZETA GUNDAM  (อ่าน 12747 ครั้ง)

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
Re: QUATRO VERGINA (SHAR ASNABLE)จาก ZETA GUNDAM
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 22, 2009, 12:14:48 PM »
จาก Zeta คงต้องชื่อนี้ไปก่อนสินะ
ว่าแต่จริงๆแล้วชื่อเค้าคือ Quatro Bageena กับ Char Aznable น่าจะเขียนงี้นะครับ

Quattro Bajeena เขียนอย่างนี้ครับ

ปอลิง.ปั้นได้สวยมากครับ เห็นเเล้วขนลุกเลย
Sail To The New World

ออฟไลน์ tobor

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -3
Re: QUATRO VERGINA (SHAR ASNABLE)จาก ZETA GUNDAM
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 22, 2009, 11:19:27 PM »
ปั้นออกมาได้เหมือนออริจินอลเลยถ้าเก็บตรงส่วนหน้าอีกนิดครับ

ออฟไลน์ Ritchan

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 4
    • **OMELETTECHAN**เสื้อผ้าแฟชั่นน่ารัก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 22, 2009, 11:32:23 PM »
เท่าที่ดูผมว่าหัวโตไปนะครับ ลดขนาดหัวลง น่าจะออกมาลงตัวขึ้นอีกเยอะเลย
นับถือในฝีมือการปั้นเลยครับ สัดส่วนรายละเอียดดีมากเลย(อยากทำได้แบบนี้บ้างจัง) :icondisapp:
ปล. ถ้าตัวนี้เสร็จสมบูรณ์ต้องสุดยอดแน่ๆเลย  :iconlove:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 12:47:21 PM »
ปั้นหน้าตาออกมาได้เหมือนจังครับ
แต่ผมว่าช่วงล่างมันดูเล็กๆไปหน่อยอ่ะครับ เหมือนสัดส่วนผู้หญิงมากกว่า
   พอดีไม่ใช่เลนส์มาโคร Perspective มันเลยหลอกตาไปเยอะครับผม   ขอบคุณทุกๆกระทู้ครับ  :iconlove:

ออฟไลน์ adc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 11:17:27 AM »
ใครรอดูตัวทำสี คงอีกพักหย่าาาาาาาาายยยยยยยยยยยยย

คุณกรเขาไม่ค่อยชอบทำสีครับ (ตามมาแซวจากซีเรียสจ้า) ผมเองแหละ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 11:24:49 AM »
ใครรอดูตัวทำสี คงอีกพักหย่าาาาาาาาายยยยยยยยยยยยย

คุณกรเขาไม่ค่อยชอบทำสีครับ (ตามมาแซวจากซีเรียสจ้า) ผมเองแหละ

ชอบหนะครับ อิๆ ถนัดมากกว่าปั้นอีกครับเหอๆ   :iconcry:

ออฟไลน์ bankz48

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 01:11:23 PM »
รอชมตอนทำสีเสร็จอ่าครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ Gudomana

• *
  • ขอแมวของข้าน้อยแกว่งผมท่านหน่อย...
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 09:11:11 PM »
นับถือจริงๆ

เดียวรอทำสี  :iconlol: