ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนมีขาย Gundam UC Bande Dessinee Vol. 8 บ้างครับ  (อ่าน 2482 ครั้ง)

ออฟไลน์ momaimoo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
ที่ไหนมีขาย Gundam UC Bande Dessinee Vol. 8 บ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:19:38 AM »
คือจริงๆแล้ว ผมอยากได้โล่ที่แถมมากับหนังสืออ่ะครับ  :iconsmile:

พอจะมีใครรู้บ้างมั้ยว่าใน กทม ที่ใหนเอาหนังสือเล่มนี้มาขายมั่ง :iconcry:

หรือถ้ามีใครมีอยู่แล้วสนใจจะปล่อย pm มาได้นะครับ  :iconvsign:

ขอบคุณครับ :iconwish:

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Re: ที่ไหนมีขาย Gundam UC Bande Dessinee Vol. 8 บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:44:56 AM »
พอดีผมสั่งโมกะ HLJ เลยเพิ่มพ่วงหนังสือไปด้วยเลย แต่รวมค่าส่งก็หลายอยู่นะ  :iconcryjoy: ปกติก็ไม่ค่อยสั่งหนังสือ แต่ครั้งนี้ลองดูหนะ
ก็อาจมีทางเลือกอื่นๆเช่นร้านหนังสือญี่ปุ่น (ผมยังไม่ได้ไปเดินดูด้วยตัวเองนะว่ามีมารึยัง)
รึรอคนที่ไปซื้อเองกะมือที่ร้านฯดังกล่าวแล้วเอามารีวิวให้ดู มาบอกอีกครั้งละกัน
และถ้าทนรออีกหน่อย แบนไดอาจเอามารวมในโมกล่องใหม่ของ MG banshee norn ก็เป็นได้เหมือน Sinanju OVA. ที่จะออกเร็วๆนี้หนะ ที่แถม bazooga มาด้วยเลย

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
Re: ที่ไหนมีขาย Gundam UC Bande Dessinee Vol. 8 บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:57:03 AM »
ร้านหนังสือคิโนะคิคุยะ น่าจะมีให้สั่งล่วงหน้าครับ  :iconmeow:

เห็นเปิดให้สั่งได้แล้วครับ
http://www.kinokuniya.com/th/index.php/tha/fbs003?common_param=9784041206621

เบอร์ติดต่อครับ
http://www.kinokuniya.com/th/index.php/tha/fho003
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2013, 02:43:39 AM โดย ~Megane~ »

ออฟไลน์ momaimoo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 02:25:47 AM »
ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

แต่พอดีผมไม่ใช่คน กทม อ่ะครับ ถ้ายังไง บอกเวปร้านหรือเบอร์ได้ไหมครับ

แล้ว hlj นี่คืออะไรหรอครับ ผมเข้าเวปไปเจอแต่ภาษาeng (สั่งไม่เป็น)

รบกวนชี้แนะให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ