ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Model Doraemon ใส่ชุด Gundam + ขอพิกัด + ค่าตัว ด้วยครับ ใครมีเบาะแส แจ้งด้วยครับ  (อ่าน 3621 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonic1350

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ไม่รู้ว่าจะมีหรือเปล่านะครับ
คือตอนนี้ผมอยากหาโมเดลโดเรม่อน ที่แฟนผมชื่นชอบ  :iconwish: มาผสมกับ Gundam ที่ผมชอบ  :iconnasty: เอามาจับรวมกันซะเลย ฮ่า ๆ (ผมจะเอามาเป็นของขวัญวันเกิดแฟน เดือนหน้านี้)
ทีนี้ ผมลองหาตาม อินเตอร์เน็ท ดูเเล้วไม่เจอเลย ใครพอมีเบาะแส หรือ พิกัด ช่วยแจ้งให้ด้วยนะครับ :iconlike: :iconlike:

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ ครับ

ออฟไลน์ Ak47

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -59
แนะนำว่าให้ซื้อกันดั้ม1กล่อง กับโดเรม่อน1ตัว เอามาโมเพิ่ม แล้วทำสีใหม่จะง่ายกว่าการตามหาซื้อนะครับ :iconpale: :iconpale:

เพราะมันไม่มีขายครับ หรือถ้ามี ขอผู้รู้ท่านอื่นโพสท์ภาพด้ยครับ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ pfugo

• *
เคยเห็นแต่ keroro ใส่ mobilesuit พอถูไถมั้ยอะครับ เปลี่ยนจากแมวเป็นกบ....  :iconmeow:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
^
^
^
เอาพลทหารทามามะมาเขียนหนวด พอไหวไหม

ออฟไลน์ sonic1350

• *
แนะนำว่าให้ซื้อกันดั้ม1กล่อง กับโดเรม่อน1ตัว เอามาโมเพิ่ม แล้วทำสีใหม่จะง่ายกว่าการตามหาซื้อนะครับ :iconpale: :iconpale:

เพราะมันไม่มีขายครับ หรือถ้ามี ขอผู้รู้ท่านอื่นโพสท์ภาพด้ยครับ

ฝีมือ ยังไม่ถึงน่ะสิครับ ฮ่า ๆ กลัวโมเสร็จ เลยวันเกิดไปพอดี ฮ่า ๆ