ผู้เขียน หัวข้อ: MG Sinnanju สีเขียว แรง 3 เท่ามาแล้วจ้าาา  (อ่าน 3953 ครั้ง)

ออฟไลน์ kornsake

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 45
MG Sinnanju สีเขียว แรง 3 เท่ามาแล้วจ้าาา
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:56:34 AM »
MG Sinnanju สีเขียว แรง 3 เท่ามาแล้วจ้าาาา เป็นอีกตัวที่ทำสีเขียวววว
ช่วงนี้แดดมันแรงร้อนได้ใจสุดๆไปเลย แทบอยากจะเข้าไปนอนในตู้เย้นกันเลยทีเดียว ตัววนี้เป้นตัวแรกขแงการทำโม ซีรี่ สีเขียวครับ ใช้สีเขียวของทามิย่าดูตามคำแนะนำของน้องท่านหนึ่ง   เเลคเกอร์เคลือบอีก สีเงินพยายามทำให้เป็น เงาๆแต่ไม่ค่อยเงาเท่าไร
ช่วงนี้อากาศร้อนทำไห้ทำโมได้เยอะมากๆ  พ่นไม่นานแห้งสนิทสุดๆแต่คนทำหน้ามืดไวมากๆๆเพราะแดแรงสุด ขนาดว่าแสบผิวกันเลยทีเดียว ยังไงก้เดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ชมดมผมไปเพลินๆยาวๆเลยครับ

ขอบคุณสำหรับ การรับชมและ พื้นที่บอร์ดครับผม

ออฟไลน์ natchai44

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 20
Re: MG Sinnanju สีเขียว แรง 3 เท่ามาแล้วจ้าาา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 09:17:32 AM »
สีเงามันดีครับ ชอบๆ

จัดฉากก็สวยมากครับ ดูอินเตอร์สุดๆ

เป็นแรงบันดาลใจอยากต่อของตัวเองให้เสร็จมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ expolog198

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -14
Re: MG Sinnanju สีเขียว แรง 3 เท่ามาแล้วจ้าาา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 10:22:16 AM »
เขียวได้ใจจริงๆครับ งานสวยมากครับ  :icongift: :icongift: :icongift: :icongift:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:14:52 PM »
งานสวยมากเลยครับ เงาวิ้ง ได้ใจ

จัดภาพได้สวยดีด้วย
...
ไฟแรงจริงๆ 2ตัวติดกันเลย อิอิ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ ongpokoh

• **
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:24:16 PM »
เหมือนแมลงทับยครับ งามมาก
แต่อยากทราบไอเดียหลักครับว่าทำไมใช้เขียวนี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ kornsake

• Verified User
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:54:13 AM »
เป็นสีเขียว ที่ชอบนะครับหลัๆคืออยากทพคู้สีที่ตรงข้ามครับผม สีปรกติของตัวนี้ตฃคือ สีแดง คู่สีที่ตรงข้ามก้เป้นสีเขียวแต่สีเขียงเองก้มีหลายเบอร์มากๆก้หาข้อมูลสีเขียวอยุ่สักพักครับ จนได้สีที่ถูกใจเป็นสีเขียวอย่างที่เห้นนี่ละครับผม