ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องตัวเชื่อมกับฐานใส่ zeta gundam  (อ่าน 1966 ครั้ง)

ออฟไลน์ ipaii08

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือตอนนี้จะหาฐานมาใส่กับ mg zeta ver.2.0 แต่ไม่ค่อยชอบฐานที่มากับกล่องเลยจะหาฐานธรรมดามาใส่แทน แต่ติดตรง ตัวเชื่อมที่มากับกล่องเสียบกับ action base 1 ไม่ได้ พอดีเหลือบไปเห็นตัวเชื่อมของ เดลต้า พลัส ไม่ทราบว่าเอามาเสียบกับเซต้าได้ไหมครับ

ออฟไลน์ R.AmuRo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -4
Re: สอบถามเรื่องตัวเชื่อมกับฐานใส่ zeta gundam
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 03:26:35 PM »
ได้ครับ เพราะตอนนี้ผมก็ใช้ตัวเชื่อมฐานของ delta plus อยู่ เพราะของ zeta ผมหาย :iconcry: