ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว แกะกล่องลองต่อ MG Shiki HD colar รูปไม่เยอะขออภัยครับ  (อ่าน 6713 ครั้ง)

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48

แกะกล่องด้านใน

ต่อเสร็จละครับ

ซูมหน้าใกล้ๆ

จุดขยับไม่ดีเท่าไหร่ครับ

ข้อเสีย คงมีแค่ จุดขยับ เพราะเป็นโมรุ่นเก่า

ข้อดี สีสวยดีครับ

ตัวนี้ผมได้มาแบบฟลุคๆ แต่ก็แปลกที่ไม่ค่อยเห็นร้านในไทยเอามาขายทั้งที่สีสวยมากๆครับ

ออฟไลน์ Bobby21886

• Like: 10
สีทองแบบนี้ ผมว่าถ้าแรเงาออกมาน่าจะสวยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ Jinfinite

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
บาซูก้าไปไหนละครับ  :iconsmile:

เป็นอีกตัวที่ั่นั่งลุ้นให้ออก ver 2.0   :iconwish:

บางทีเห็นคนปล่อยมือ 2 ยังเกือบเผลอใจกดไป  :iconlol:

ออฟไลน์ lunaticchoc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
สีทองสวยมากๆเลยครับ
ต่อดิบ ตัดเส้น เพ้นมาร์คเกอร์

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
เป็นสีทองที่สวยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ jetzika

• *
  • Like: 0
Re: รีวิว แกะกล่องลองต่อ MG Shiki HD colar รูปไม่เยอะขออภัยครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:42:07 AM »
ช่วงนี้ราคาทองผันผวนนะครับ
 :iconsweat: เอ่อ ไม่ใช่ๆ

สีทองสวยงามมากครับตัวนี้ เป็นของหายากนะครับเนี่ยยย

ออฟไลน์ hippo

• *
Re: รีวิว แกะกล่องลองต่อ MG Shiki HD colar รูปไม่เยอะขออภัยครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 12:46:46 AM »
เป็นอีกตัวที่สวยมาก แผงทองทำหลบรอยตัดเกทมาให้หมด ตัดออกจากแผงไม่มีกินเนื้อ อยากให้ทำแบบนี้หมดทุกตัวจริงๆจะได้ไม่ต้องเสียเวลาตอนตัดเกท  :iconmeow: :iconmeow:

ออฟไลน์ sting

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:50:58 AM »
พยายามมองหารอยตัด แต่ก็ไม่เจอ หลบดีจริงๆครับ  :iconlike: