ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาทั้งที.. ก็ต้องมีกิจกรรมทำสีโมกันหน่อย มาร่วมโหวทกันว่าจะ เล่นกันในหัวข้ออะไรดี..  (อ่าน 24126 ครั้ง)

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
โหวตเอาฮา เอ๊ย!! โหวตพระเอกไปละครับ

ว่าแต่ซีรี่อะไรก็ได้หรือเปล่าครับ หรือต้องกันดั้มอย่างเดียว

รอบนี้ ขอเป็น ซีรีย์กันดั้ม ก่อนล่ะกัน  น่ะ 555

ก็เพราะว่า เว็บเรา ไทยกันดั้มดอทคอม ไม่ใช่ ไทยซาคุดอทคอม... 5555555

แต่ผลโหวดตอนนี้ ตาเดียวนำไปเยอะเลยนะครับเหอๆ จะเป็น "ไทยซาคุดอทคอม... 5555555" ละ

ออฟไลน์ afee

• *
  • Like: -13
เข้ามาดูผลโหวต แล้วเดินออกไป(ซื้อตาเดียว)อย่างเงียบๆ =_="

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
โหวตเอาฮา เอ๊ย!! โหวตพระเอกไปละครับ

ว่าแต่ซีรี่อะไรก็ได้หรือเปล่าครับ หรือต้องกันดั้มอย่างเดียว

รอบนี้ ขอเป็น ซีรีย์กันดั้ม ก่อนล่ะกัน  น่ะ 555

ก็เพราะว่า เว็บเรา ไทยกันดั้มดอทคอม ไม่ใช่ ไทยซาคุดอทคอม... 5555555

แต่ผลโหวดตอนนี้ ตาเดียวนำไปเยอะเลยนะครับเหอๆ จะเป็น "ไทยซาคุดอทคอม... 5555555" ละ

ยังๆๆ ครับ พระเอก ไม่มีทางแพ้ๆๆๆๆ :iconcry:

ทำมัยน้อๆๆๆ ชอบผู้ร้ายกันเนี้ยยยยยยย ทั้งๆ ที่มันก็ร้าย ออกมาก็ตายไว แสนจะไว :iconpanic:

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
 :iconvsign:ดูกันเอาเองครับ คนที่บอกว่าตัวเองเป็นพระเอก :icondisapp:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
สรุปจะไม่ปิดโหวตจนกว่า ตัวเอก จะชนะเหรอคร้าบบบบบคุณน้อง 555

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ Strike Freedom

• *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
ยินดีด้วยกับความสำเร็จนะครับ คุณวัฒน์  :icongift:

ส่วนเรื่องการโหวตผมเองย้งไงก็ได้ครับ เพราะผมมันสายต่อดิบตัดเส้น 555+
ไม่เคยมีผลงานมาร่วมสนุกเลย ได้แต่ดูแล้วก็ช่วยโหวตกันอย่างเดียว ฮี่...ฮี่...

รู้สึกดีเหมือนกันครับที่บรรยากาศเก่าๆ เมื่อครั้งก่อนจะหวนกลับมาให้ได้
ทำโมมาร่วมสนุกกัน ถึงแม้ว่าสมาชิกเก่าๆ รวมถึงมอดอีกหลายๆ คน
ไม่ค่อยจะได้เห็นกันที่หน้าบอร์ดนี้เหมือนเมื่อก่อน หรือแม้แต่ตัวผมเอง
ช่วงหลังก็ห่างหายไปจากที่นี่เหมือนกัน แต่เชื่อเถอะครับว่า ทุกครั้งทีเปิดคอมพ์
ผมต้องเ้ข้ามาที่นี่ทุกครั้งสิครับ  :iconhihi:

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
อะพรุ่งนี้จะปิดโพลแล้วแฮะ ตัวเอกตามยังตามอยู่นิดหน่อย โค้งสุดท้ายจะมึลูกฮึดหรือไม่  :iconpunch:
เริ่มมองหาโมตัวโกงซักตัวในกองคลัง  :iconcry:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
เอามั่ง ขอแรงเชียร์ตัวโกงหน่อยคร้าบบบบ 555

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ก็เป็นไปตามคาด สำหรับ หลายๆ คน ตัวโกงงงงงงงงงงง เป็นผู้ชนะะะะ

ทำมัยน่ะ ใครๆ ก็ ชอบตัวโกงงงงงง ทั้งๆ ที่ แต่ละเรื่องๆ ก็ กันดั้ม ทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนนนน..

:iconcry:

เศร้า .. ไม่เล่นด้วยหลอก กิจกรรมนี้... งอลลลลลลลลลล

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=28034.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2013, 09:26:49 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
คราวหน้าตั้งเป็น พระเอก พระรอง พระอันดับ โวทยังไงก็ไม่ได้ตัวโกงแน่นอน

• กัน-โอตะ
คราวหน้าตั้งเป็น พระเอก พระรอง พระอันดับ โวทยังไงก็ไม่ได้ตัวโกงแน่นอน

ผลัด กันซิครับ แหม่ๆๆๆๆ ให้ตัวเอกออกโรงบ้าง... :iconwish: