ผู้เขียน หัวข้อ: mg unicorn full armor พระเอกตกอับ  (อ่าน 4727 ครั้ง)

ออฟไลน์ maytapon

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
mg unicorn full armor พระเอกตกอับ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 01:23:00 PM »

สวัสดีชาวไทยกันดั้ม ถามตกอับยังไง ต้องบอกก่อนว่าตัวนี้ผมจะร่วมประกวด ว่าจะประกวดพระเอกเหรอผู้ร้าย แต่ตกเป็นประกวดผู้ร้ายไป เจ็บใจนิสๆ

เริ่มกันเลย ตัววนี้ ผมเล่น ขาวกับ ฟ้าอมเขียว สีนี้ผมบอกไม่ได้จริงๆ ผสมเอาเองมั่วๆ

ก่อนชมมีเเพลงให้ฟังกัน [youtube]http://www.youtube.com/watch?v=aMiohNNkwt4[/youtube]

จบละครับ ขอตัวไปหาผู้ร้ายมาทำก่อน ติชมได้ครับจัดหนักๆเลยครับ

ขอทีมงานไทยกันดั้ม รวยๆไม่เจ็บไม่ป่วยกันทุกคน สวัสดีครับ

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 57
Re: mg unicorn full armor พระเอกตกอับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 11:11:04 PM »
สวยมากยังกะหลุดมาจากข้างกล่องเลย สีฟ้านี้ก็ทำสีด้วยแหล่มเลยไฮไลท์สวย แต่ไอ้ท่อสูบน้ำข้างหลัง2อันเห็นรอยประกบชัดมากน่าจะขัดอีกนิดเพอเฟ็คเลย

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: MG Unicorn Full Armor พระเอกตกอับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 05:56:26 AM »
โดยส่วนตัวผมชอบนะครับ โทนสีฟ้าที่ผสมเองขับงานให้ออกมาดูเด่นเป็นตัวของตัวเอง ภาพรวมดูดีครับ สร้างสรรงานดีๆออกมาเรื่อยๆนะครับ