ผู้เขียน หัวข้อ: Custom FOC Optimus Prime  (อ่าน 2594 ครั้ง)

ออฟไลน์ Taoslash

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 20
Custom FOC Optimus Prime
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 03:04:16 AM »
สวัสดีครับ วันนี้มีงานอีกชิ้นมาให้ชมกันครับ เป็นไลน์ TF ครับ คือตัวป๋าออพจากภาคเกมส์ fall of cybertron ครับ ตัวนี้ก็ทำสีเมทัลลิคธรรมดาครับ แต่ใช้สีโทนมืดหน่อย เพือให้มันดูเข้ากับธีมเกมที่เป็นคำว่า fall ครับ
แต่ถ่ายรูปออกมากลับดูสว่างซะงั้น TT ต้องไปฝึกถ่ายรูปอีกเยอะเลยครับ ทำเชดดิ้งทั้งตัว ปิดงานด้วยเคลียเงาเหมือนเดิมครับ ดีเทลลงด้วยพู่กันทั้งหมดครับ งานนี้ใช้เวลาสองวันครับ

รับชมได้เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2013, 03:06:45 AM โดย Taoslash »