ผู้เขียน หัวข้อ: devil wing zero custom ผู้ร้ายกายพันธ์  (อ่าน 14149 ครั้ง)

ออฟไลน์ maytapon

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
Re: devil wing zero custom ผู้ร้ายกายพันธ์
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 04:58:27 PM »
ดำดากค์ ดีมากครับ ผมใช้พ่นจากกระป๋องกากๆอยู่เลย :iconcry:
เนื้อสียังคงเป็นสีกระป๋องทั้งตัวนะครับ ที่สีกระป๋องยังกากอยู่ก็คือแรงลม ที่ไม่เสมอ ต้องใช้แอร์ปรัชช่วยครับ

ออฟไลน์ VmaxRED

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 29
Re: devil wing zero custom ผู้ร้ายกายพันธ์
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 05:41:37 PM »
ลองกดหัวจนสุดรึยังครับ เคยเป็นอยู่หลายตัวเหมือนกันครับเลยโมโหกดแม่งสุดไปเลยไม่กลัวปงเปลืองล่ะเว้นห่างฟุตนึงเนื้อสีละเอียดและบางเหมือนยังไม่พ่นเลย เป็นป๋องtamiyaครับ โดยเฉพาะสีขาวจะเยิ้มง่ายเป็นพิเศษ ตอนพ่นปื้ดดสั้นๆคอยเช็คทีละจุดเหมือนจะมีเสียงน้ำเล็ดออกมาแล้วสีเป็นเม็ดๆขรุขระ แต่พอกดสุดแต่ห่างๆจะละเอียดเหมือนควันแล้วสีจะเรียบกว่าอ่ะครับแต่เปลืองกว่า3เท่า ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Minus-0ne

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 25
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 01:04:43 PM »
งามมากๆเลยครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ jakris37

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 31
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 02:25:04 PM »
มือเซียนเค้าทำกันเนียนแบบนี้นี่เอง! :iconsmile: สีเนียนดีจังครับ
ปีกท่าจะทำนานนะเนี่ย คาราวะ1จอก :icongift: