ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ (ตัวที่4): ต่อดิบตัดเส้น RG- ZAKU II  (อ่าน 3323 ครั้ง)

ออฟไลน์ goolfy343

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 21
กลับมาเพ่งตัวร้ายบ้าง :iconsoul:,,,

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
Re: มือใหม่ครับ (ตัวที่4): ต่อดิบตัดเส้น RG- ZAKU II
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 06:25:00 PM »
ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานครับ แต่เกรงว่าต่อดิบตัดเส้นจะไม่เข้ากับเป้าหมายของห้องนี้นะครับ เป้าหมายของห้อง โชว์ออฟ

ทำเป็นรีวิวแล้วบอกข้อดีข้อเสียจะตรงประเด็นกว่าครับ  :iconsmile: