ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง เครียด้านของเลแลนด์ หน่อยครับ  (อ่าน 1918 ครั้ง)

ออฟไลน์ coolbars

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากรู้ว่า เครียด้านของเลแลนนี่ พ่นโมต่อดิบแล้ว จะเหลืองไหมครับ ท่านใดเคยใช้แล้ว เปนยังไง ขอบคุณพิ้นที่TG ด้วยครับผม

ออฟไลน์ runner

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
Re: สอบถามเรื่อง เครียด้านของเลแลนด์ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 10:56:31 PM »
ที่ลองใช้ๆมา ผมไม่รู้สึกนะ
ดูจากตัวที่น่าจะต่อมาแล้วเกินปีนึง

ที่มีปัญหาเหลืองกลับเป็นตรงรอยต่อของกาวทามิยามากกว่า

ออฟไลน์ as6663436

• *
Re: สอบถามเรื่อง เครียด้านของเลแลนด์ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 01:27:24 PM »
ของผมสามปีแล้ว ก็ยังไม่เหลืองนะครับ

ออฟไลน์ coolbars

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 03:21:17 PM »
พอดีผมใช้เครียเงาของเลแลนแล้สเหลืองเป็นน้ำเต้าหู้เลยครับ เลยอยากลองเครียด้านดูบ้าง ถ้าไม่เหลืองอย่างนี้ ก็จัดเต็มเลยครับ ขอบคุณครับ