ผู้เขียน หัวข้อ: ตามกระแส MG พี่บี้มาแรงเลยต่อกะ SD พี่บี้แทน  (อ่าน 3540 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
ตามกระแสพี่บี้เราไม่มีงบพอสอย เลยต่อกะ SD แทนละกัน
SD ตัวนี้ผลิตเมื่อปี 1990 ตัวที่ผมได้มาก็ลอตรีเเหมือนเดิมครับ
ภาพหน้ากล่อง ครับ+ อุปกรร์พร้อมต่อ  :iconvsign:

เปิดกล่องครับ

มีแผงทั้งหมด 3 แผง พีซี 2 แผง สติกเกอร์ 1 แผ่น สปริง 1ตัว และใบต่อครับ

เริ่มจากส่วนหัวก่อนครับ แดงล้วนๆ

ส่วนแขนก็แดงล้วนๆ

ส่วนเท้าครับ

ส่วนลำตัว

แบคแพค

รวมตัวครับ

ส่วนของอาวุธครับ

ดาบสามรถเก็บที่ปืนได้ครับ

ส่วนของเกราะมารครับ

ร่างรวมกะชิ้นส่วนเกราะมารครับ

รูปรวมๆครับ

ปืนสามารถเก็บไว้ที่ด้านหลังได้

หอกก็เก็บที่หลังได้เหมือนกัน

ส่วนเกราะมารสามารถกางกรงเล็บได้

ข้อดี
รายละเอียดโอเค สามารถนำชิ้นส่วนไปต่อกะตัวอื่นได้

ข้อเสีย
ชิ้นส่วนผ่ากลาง ทำสีเยอะ จุดขยับแขนมีติดส่วนไหล่กับส่วนหัว

ขอบคุณที่เข้ามาชมรีวิวครับ

เปรียบเทียบกับพี่บี้SDเบอร์ล่าสุด

.
.
.
.
.
.
.
.
ชิ้นส่วนเกราะมารได้มา 3 แล้วขาดอีก 2 -----------------To be continue