ผู้เขียน หัวข้อ: ลองต่อกะ SDBBno.65 Waka Zakuto  (อ่าน 3751 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
ลองต่อกะ SDBBno.65 Waka Zakuto
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:42:34 PM »
กลับมาพบกันอีกครั้งครับคราวนี้เอาโมรุ่นเก่ามาให้ชมกันอีกครับ กับ
SD BB SENSHI Gundam No.65 Waka Zakuto  ผลิตเมื่อปี 1990 ตัวที่ผมได้มาเป็นลอตรีโปรดัคครับ
ระหว่างกะลังจะต่อมีไปรษณีย์มาส่งพอดีครับ

ไว้มีเวลาจะมารีวิวบางตัวครับ

กลับมาเรื่องรีวิวSDต่อครับ 
รายละเอียดหน้ากล่อง และของในกล่องครับ

แผงมีทั้งหมด 4แผง สติ๊กเกอร์ 1แผ่น สปริง 1ตัว PC 2แผง ครับ

ส่วนหัวครับ

ส่วนแขนครับ

ส่วนขาครับ

ส่วนลำตัว ครับ

ส่วนอาวุธครับ

ส่วนเกราะใหล่กับเกราะหน้าอกครับ

รวมชิ้นส่วน ครับ

ชิ้นส่วนในแผงที่เหลือครับเป็น พาทเสริมสำหรับเปลี่ยน SD kampfer เป็น SD Musha Nin Kampfer

ส่วนที่ต่างกันครับ

SD Musha Nin Kampfer ครับ

เอาวุธบางส่วนจากของเก่ามาติดได้

เกราะมาร 2 ชิ้นสุดท้าย

เกราะมารทั้ง 5ตัวครับ

เตรียมรวมเกราะกับยามิไดโชกุนครับ

รวมร่างครับ เป็นจักรพรรดิแห่งความมืด

ชิ้นส่วนเกราะมาร สามารถไปรวมกับ SD no.137 ได้อีกตัวครับ

จบแล้วครับขอบคุณที่รับชมรีวิวครับ

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: ลองต่อกะ SDBBno.65 Waka Zakuto
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 12:54:36 PM »
คุณ ekra ครับเล่นเฟสมั้ยครับเราสายเดียวกันเลย จะได้แอดไปขอข้อมูลบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ :iconwish: